Thứ 2 ngày 12/08/2013 Vietinbank phỏng vấn vòng 2 chuyen viên tín dụng FDI

Bạn pv thành công nên mới có thể nói như thế, đúng ko? :) Mình nghĩ bạn nên suy nghĩ kỹ trước khi đưa ra sự lựa chọn..
TCB, mình thực tập rùi đi làm ở đây, cộng thêm mấy đứa bạn làm ở đây nữa, ko ai nói là ko bị áp lực, cảm giác như bị bóc lột.. Vietin thì là big 4, ai cũng mong vào đây làm, mình ko bít môi trường làm có giống như bên TCB ko? Tuy nhiên có một điều bạn lưu ý là, nếu bạn làm ở Vietin, có nghĩa là bạn chấp nhận xuống dưới Nhơn Trạch làm, điều này cũng phải đánh đổi một vài thứ..
Bạn suy nghĩ kỹ rùi chọn nhé! Bạn sướng thật đấy..Còn mình thì ngồi nhen nhóm 1 chút hy vọng mong manh thoy :(
Kết quả pv còn phụ thuộc vào khả năng của tất cả ứng viên mà, mình là người đầu tiên nên không biết mọi người thể hiện thế nào nên không biết đậu rớt ra sao. Chỉ là hiện nay mình đang suy nghĩ nếu đậu Vietinbank thì phải quyết định ntn vì để vào TCB mình cũng lăn lộn dữ lắm, giờ vì một ngân hàng khác vẫy gọi mà bỏ ngang thì khách quan là không chuyên nghiệp, lừa dối, chủ quan thì thấy khó chịu lắm. Còn xuống Nhơn Trạch làm thì mình đã xác định từ ban đầu rồi. Chỉ tại Vietinbank tuyển trễ quá haizzz :(

Mỗi chi nhánh đưa vao PV 3 người chọn 1 người. nếu chi nhánh nào chọn 3 người thì bạn phải có điểm số vòng 1 tốt vòng 2 đứng từ thứ 4 trở lên mơi hy vọng đạt. (điểm V2 x 2 + điểm V1)/3 chọn từ cao xuống.

tạch cmnr T__T thôi đi làm công nhân thôi, lương cũng 6,7 tr đỡ phải chạy doanh số :v

chả có lẽ là tạch rồi :(

- - - Updated - - -

bạn ui, bạn nhận được email Vietin bank hay là điện thoại gì vậy?
Hôm đi phỏng vấn cậu có phải bạn có cái kẹp tài liệu màu đỏ đúng không.
Tớ thi chi nhánh Hưng Yên cũng có kết quả rồi! Chuẩn bị làm thủ tục xác minh lý lịch.

Hôm đi phỏng vấn cậu có phải bạn có cái kẹp tài liệu màu đỏ đúng không.
Tớ thi chi nhánh Hưng Yên cũng có kết quả rồi! Chuẩn bị làm thủ tục xác minh lý lịch.

tớ k c ạ! tớ có cái kẹp tài liệu đểu màu xanh! chúc mừng c nha! thế này nghi là tạch rùi! >"<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên