Thông tin về đợt tuyển dụng tập trung của Agribank 2013

Các anh, chị cho em hỏi, nghe bảo năm này Agribank tuyển dụng tập trung vào tháng 10 nhưng mà em không rõ là nó vào đầu tháng hay cuối tháng.

Anh, chị nào biết thông tin gì không? Giúp em với. Gia đình em có việc lớn vào tháng 10 mà giờ em chưa biết lịch để sắp xếp. Mọi người giúp em với ạ.

Em cảm ơn.

agribank thì năm ngoái đi nộp 8h sáng ngày đầu tiên ở chi nhánh gia lâm mà người ta không nhận hồ sơ. đơn giản vì không nhận, còn bảo là vị trí này chỉ thu 6 bộ hồ sơ. bó tay, mình bon chen đi nộp đầu tiên, ngày đầu tiên, chẳng thấy ai trước mình, vậy mà đã thu đủ hồ sơ.
thế nên, ngay đi nộp hồ sơ đã chẳng được nhận rồi, chứ chưa nói gì đi thi.

Nếu nộp chi nhánh Bình Dương rồi thì đợt tuyển sắp tới có được nộp tiếp Chi nhánh khác không các bạn?

Năm nay chỉ tiêu tuyển dụng rất hạn chế. chắc chắn là thi đấu nảy lửa ngay từ vòng nộp hồ sơ. co một số CN thu nạp hồ sơ khá lớn sau đó lập Hội đồng chọn các bộ hồ sơ đẹp (Khá, Giỏi) rôi sơ tuyển trực tiếp (xem ngoại hình, kỹ năng)và sau cùng là chọn khoảng 6 HS trên một chỉ tiêu gọi thi tập trung với NHNo VN. Qua được cửa này thì ai hơn người đó thắng.
chi nhánh Bình Dương tuyển riêng. Bạn nào muốn nộp HS BD cũng được và có thể vẫn dự thi vào CN khác (Cửa vào hẹp lắm, thi cho vui thôi vì các ứng viên ở đây là sv của trương ĐHKT TPHCM liên kết với Đại học Fulbright gì đó) và đã có kinh nghiệm làm việc.

Trên diễn đàn này mà. chụp nguyên thông báo tuyển dụng

Năm nay chỉ tiêu tuyển dụng rất hạn chế. chắc chắn là thi đấu nảy lửa ngay từ vòng nộp hồ sơ. co một số CN thu nạp hồ sơ khá lớn sau đó lập Hội đồng chọn các bộ hồ sơ đẹp (Khá, Giỏi) rôi sơ tuyển trực tiếp (xem ngoại hình, kỹ năng)và sau cùng là chọn khoảng 6 HS trên một chỉ tiêu gọi thi tập trung với NHNo VN. Qua được cửa này thì ai hơn người đó thắng.
chi nhánh Bình Dương tuyển riêng. Bạn nào muốn nộp HS BD cũng được và có thể vẫn dự thi vào CN khác (Cửa vào hẹp lắm, thi cho vui thôi vì các ứng viên ở đây là sv của trương ĐHKT TPHCM liên kết với Đại học Fulbright gì đó) và đã có kinh nghiệm làm việc.
Bạn LIEUTO đang làm trong agribank ak?

Lại tiếp tục hóng nào

chào manhtien0712 ,bạn làm agri hả, cho mình hỏi bạn làm bao lâu rồi, lương hiện tại của bạn là bao nhiêu cho mình chút thông tin được không, phiền bạn. tìm mãi mà không có thông tin nào chính xác hết....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên