Thông tin về Các chi nhánh mới của các Ngân hàng trong năm 2012

Mọi người hãy cùng cập nhật tình hình mở rộng chi nhánh của các Bank để biết nhu cầu tuyển dụng trong năm mới nha.
1. Ninh Bình: Oceanbank( chưa thi tuyển), VPbank( chưa thi tuyển),ACB( đã thi tuyển), GPbank( thêm PGD), MB ( thêm PGD)

Tớ thấy Vietinbank đang tuyển nhân viên cho các chi nhánh ở nước ngoài nhưng sao thấy các bạn ở đây có vẻ không mặn mà cho lắm với việc này. Vị trí nào cũng đòi 2 năm kinh nghiệm mới kinh chứ.

ocean tuyển từ tháng 11, mình nộp hồ sơ đc goi nhưng lại không đi thi, vp tuyển từ tháng 8 .... ở tp ấy

ocean tuyển từ tháng 11, mình nộp hồ sơ đc goi nhưng lại không đi thi, vp tuyển từ tháng 8 .... ở tp ấy
ui thế à. Mình k thấy thông báo danh sách thi viết của VP và Oceanbank trên web gì nên nghĩ là chưa thi. vậy là mình k được gọi thi viết của 2 bank này. Buồn thiệt.

Bạn nào có thông tin về mở mới các Chi nhánh và Phòng GD ở tỉnh Vĩnh Phúc không nhỉ
Ai có thì chia sẻ với nha.

huhu, ACB tuyen ma minh nop ho so khong thay goi di thi nhi, ban oi nop ho so truc tuyen thi ACB co tuyen ko

cả nhà ơi có ai có thông tin về quá trình phát triển của habubank ko up lên cho mình với nhé. thank cả nhà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên