SHB Thông tin tuyển dụng HOT của SHB - Gia hạn nộp hồ sơ đến hết 15/03/2014

Chọn "Upload a File" là được TungTran ơi:). Thông tin tốt quá, mình sẽ edit lại tiêu đề & nội dung. Yên tâm apply nhé các bạn!
Haha, hôm nay mới phát hiện là super mod cũng chưa nắm dc hết chức năng trong box nhá. Hình như box này ko cho upload file trong comment, mình là thành viên "củ chuối" nên ko có nút upload a file (mấy box khác thì có) :D thôi kệ, chắc các bạn cũng biết rồi. Cái hay là biết dc 1 quy tắc ở 4rum mà cả mod cũng ko nhớ, box tuyển dụng này ko dc upload file lung tung :)

t cũng k thấy, chả thấy thông tin j cả, chán thế
kế hoạch công tác mà ngân hàng yêu cầu là như thế nào vậy bạn?he

Mình thấy mọi người còn chưa rõ về kế hoạch công tác nên tiện đây mình có vài ý cho mục này:
Trong 1 tháng sẽ cố gắng nắm bắt nội quy của ngân hàng cũng như nghiệp vụ tại vị trí ứng tuyển của mình.
Trong thời gian 2 - 3 năm làm việc, phấn đấu luôn hoàn thành chỉ tiêu được giao để có thể ứng cử vào những vị trí cao hơn như Tổ trưởng.... (theo vị trí ứng tuyển).
Và sau thời gian sau 5 năm có thể ứng cử vào vị trí cao hơn như Trưởng phó phòng.....

P/S: Thông tin càng rõ ràng thì hồ sơ của bạn càng được đánh giá cao nên đừng ngại ngần gì nhé!

cái kế hoạch công tác mọi người nói ở đâu ý nhờ @@
hay mình down nhầm mẫu CV rồi mà tìm toét mắt ra k thấy :-ss

cho minh hoi riêng tư 1 chút, là lương ngan hang SHB sao, ví dụ như vi tri chuyen vien thẻ, hành chính tổng hợp gì đó

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên