Thông tin thi KHDN Oceanbank ngày 11/03

Oài, có bác nào thi KHDN Ocean hôm 11/3 vừa rồi không ạ? được 2 tuần rồi mà chạ thấy tin tức j cả, em muốn hóng quá mà chả có chỗ nào hóng, có bác nào thi cùng ngày hôm đó hay bác nào trong ocean biết được tí tin nào không zợ, chia sẻ em tí,:), em đang rất hoang mang style:mad:

Oài, có bác nào thi KHDN Ocean hôm 11/3 vừa rồi không ạ? được 2 tuần rồi mà chạ thấy tin tức j cả, em muốn hóng quá mà chả có chỗ nào hóng, có bác nào thi cùng ngày hôm đó hay bác nào trong ocean biết được tí tin nào không zợ, chia sẻ em tí,:), em đang rất hoang mang style:mad:
Bạn ơi, hum đó đề thi dạng tnao thế bạn, có tự luận không hay chỉ toàn trắc nghiệm thôi.

Có thi nhiều về kiến thức luật tín dụng và thẩm định dự án k?

cậu thi vị trí gì hôm 11/3 vậy?có phải CVKD ko?tớ cũng thi hôm đó mà chưa thấy có thông báo gì

tớ cũng thi vị trí CVKD, cậu chưa có thông tin gì à? hôm đó làm bài tốt không?

phần nghiệp vụ không tốt lắm c à, nhưng không biết thế nào nữa. khi nào có thông tin gì mọi người nhớ post lên cho ae biết nhé :)

nốt tuần này là được 3 tuần rồi đấy, lâu có thông tin quá..... có khi nào mà tạch rồi không?

kết quả ko biết trước đc, nhưng nếu đậu thì nhanh cung 3 tuần mới có. ai đậu mới gọi vào vòng tiếp

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,669
Thành viên mới nhất
topgamebaidoith
Back
Bên trên