Thông báo tuyển dụng toàn hệ thống MB [29/03/2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có rep đấy bạn, nhưng mấy ngày gần đây hình như số lượng gửi CV về nhiều quá nên chắc đang bị lỗi hệ thống :D
Rút kinh nghiệm là cứ trong vài ngày đầu tiên khi ngân hàng đăng tuyển là nộp lun, có rep tức thì luôn ;))
Nhưng mà chi nhánh thỳ trường hợp nỳ pó tay rồi :| Vì họ có đăng cùng lúc đâu... chịu :|

MB hải phòng lại tuyển kìa...mới tháng 12 tuyển ồ ạt xong...
nhưng mình cũng nản bởi có anh coi thi là hàng xóm bảo các vị trí đã sắp cả rồi,có chăng là một hai vị trí cho cạnh tranh công bằng.

MB hải phòng lại tuyển kìa...mới tháng 12 tuyển ồ ạt xong...
nhưng mình cũng nản bởi có anh coi thi là hàng xóm bảo các vị trí đã sắp cả rồi,có chăng là một hai vị trí cho cạnh tranh công bằng.
thì mình đang cạnh tranh 1,2 vị trí đấy thôi :D.....còn những vị trí khác thì không cần thi...nhiều tiền là thắng chăng ?????

các bạn cho mình hỏi là mình đăng ký tài khoản, sau đó rồi gửu từ tài khoản đấy, không có gửu mail, vậy có được không ta, hay phải gửu mail vậy??

các bạn cho mình hỏi chữ ký trong file excel ứng tuyển thì mình làm thế nào nhỉ.

các bạn cho mình hỏi là mình đăng ký tài khoản, sau đó rồi gửu từ tài khoản đấy, không có gửu mail, vậy có được không ta, hay phải gửu mail vậy??
"gửu mail" là gì vậy nhở?;)). Mình thấy gửi mail vẫn yên tâm hơn. Nhưng tại sao k gửi cả 2 nhỉ?;))
các bạn cho mình hỏi chữ ký trong file excel ứng tuyển thì mình làm thế nào nhỉ.
Thì để trống thôi c;)). Nếu c có thể ký được giống chữ ký trên giấy bằng cách sử dụng mấy công cụ như Drawing trong Word, hay Paint (mặc định trong máy tính) thì bạn có thể vẽ rồi copy paste vào:)). Hoặc nếu c có laptop màn hình cảm ứng thì dùng bút cảm ứng để ký, giống hệt khi ký bằng bút mực luôn=D>

mình không biết cách gửi mail qua địa chỉ có sẵn trên thông tin tuyển dụng. Mình gửi thông thường bằng cách đánh thên địa chỉ mail đó như gửi mail bình thường được không các bạn.
Nếu không được các bạn chỉ mình cách gửi đi nhé !

mình không biết cách gửi mail qua địa chỉ có sẵn trên thông tin tuyển dụng. Mình gửi thông thường bằng cách đánh thên địa chỉ mail đó như gửi mail bình thường được không các bạn.
Nếu không được các bạn chỉ mình cách gửi đi nhé !
Như nhau mà bạn, có điều nếu bạn copy paste địa chỉ mail của bộ phận tiếp nhận hồ sơ ở trên thì sẽ nhanh hơn và chính xác 100%;)).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud