Thi viết vị trí PB VPbank ngày 14/1/2014

có bác nào được gọi đi pv sau hôm thi viết vị trí PB vào ngày 14/1/2014 tòa nhà Việt Hải chưa nhỉ? ai được gọi pv rồi thi cho mình biết với. Đỡ phải ngóng:(

bạn pv mấy lần rồi. mình pv 2 lần, lần pv thứ 2 xong chị nhân sự cho mình làm test luôn vì mình chưa có kinh nghiệm, mình pv ngày 17/1 tòa nhà fideco.

Mình vừa nhận được điện của chị bên nhân sự 10p trước hẹn PV tại 39A ngô quyền, các bạn chú ý điện thoại chắc các chị í sẽ gọi thông báo bây giừo đấy

bạn pv mấy lần rồi. mình pv 2 lần, lần pv thứ 2 xong chị nhân sự cho mình làm test luôn vì mình chưa có kinh nghiệm, mình pv ngày 17/1 tòa nhà fideco.
Sao lại PV 2 lần thế rồi mới làm test vậy b, m tưởng Vp là đầu tiền PV sơ tuyển sau đó làm bài test rồi cuối cũng là PV vòng cuối chứ????

Mình cũng ko biết, mình pv vòng 2 với giám đốc khu vực rồi test. mình nghĩ hình như test ko quan trọng lắm vì toàn là cảm xúc, tính cách,... ít có nghiệp vụ. bạn ở hà nội hả?

Mình vừa nhận được điệ
êu, tớ pv sơ tuyển rồi thi viết, giờ đang đợi kết quả thôi! tớ cũng chưa có kinh nghiệm , làm gì mà pv đến 2 lần rồi test thế
n của chị bên nhân sự 10p trước hẹn PV tại 39A ngô quyền, các bạn chú ý điện thoại chắc các chị í sẽ gọi thông báo bây giừo đấy
uhm! mong mình không bị tạch, bạn này cũng thi ở Việt Hải à? họ hẹn bao giờ phỏng vấn thế?

m cũng thi ở Việt Hải hôm 14/1, họ hẹn thứ 5 này PV b ah. Nhưng m ở vị trí dịch vụ khách hàng ko phải Pb, pb là nguyện vọng 2.
chắc họ tuyển xong cho trước tết, hôm nay, ngày mai mà ko được gọi đi pv chắc là cũng tạch thôi:( haiz:(

chắc họ tuyển xong cho trước tết, hôm nay, ngày mai mà ko được gọi đi pv chắc là cũng tạch thôi:( haiz:(
Bạn cứ bình tĩnh, chắc giừo đang gọi thông báo lần lượt theo danh sách đấy b. Hôm thi viết bạn thi lúc 1h30 hay 3h30 ngồi trên hay hay cuối có khi lại ngồi gần nhau. t thilúc 1h30 ngồi bàn trên cùng :))

Bạn cứ bình tĩnh, chắc giừo đang gọi thông báo lần lượt theo danh sách đấy b. Hôm thi viết bạn thi lúc 1h30 hay 3h30 ngồi trên hay hay cuối có khi lại ngồi gần nhau. t thilúc 1h30 ngồi bàn trên cùng :))
bạn nói làm mình thêm hy vọng. Thi 3 h 30 bác ạ! số thứ tự cũng gần cuối cùng haiz!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên