HOT Thi viết vị trí Chuyên viên nhân sự SHB

H2SO4

Verified Banker
uh, tớ học Kinh tế Quốc dân. Lần đầu tiên đi thi NH nên cũng có chút hào hứng, không ngờ lại chẳng được như mơ :((
em học quản trị nhân lực k52 à :D

thuylinhkt1102

Thành viên
uh, tớ học Kinh tế Quốc dân. Lần đầu tiên đi thi NH nên cũng có chút hào hứng, không ngờ lại chẳng được như mơ :((
tớ vừa nhận được tin nhắn tham gia phỏng vấn sáng t7 ở hội sở đấy. cậu nhận được tin nhắn không?

min1908

Thành viên
tơ vừa nhận được tin nhắn tham gia phỏng vấn sáng thứ 7 ở hội sở. Cậu có nhận được tin nhắn ko?

Dragonpinky92

Thành viên
tơ vừa nhận được tin nhắn tham gia phỏng vấn sáng thứ 7 ở hội sở. Cậu có nhận được tin nhắn ko?
t cũng vừa nhận được tin nhắn phỏng vấn xong, chắc là họ làm cho có quy trình. Giờ mất hết cả hứng rồi. haizz!

Dragonpinky92

Thành viên
Em đang làm kế toán ạ. Anh cũng học quản trị nhân lực ah? hôm trc em đi thi viết k thấy có ai con trai cả. Chắc anh k đi thi ạ?

min1908

Thành viên
uh, mà c đang làm nhân sự rồi ah? Hôm trc đi thi viết t thấy toàn người có kinh nghiệm rồi :)
t mới ra trường đợt tháng 6.. vừa rồi t có thực tập sinh nhân sự ở Seabank thôi. còn chưa làm chính thức đâu cả

Featured resources

Featured resources