HOT Thi viết vào SHB ngày 27/04/2014

có bạn nào thi viết Thanh toán Quốc tế vào SHB các chi nhánh ở Hà Nội vào 27/04/2014 không? ai biết kinh nghiệm thi viết ở SHB thì share cho minh với. không bít ôn cái gì :(

thi 500 người, chắc phải lôi 300 người vào vòng phỏng vấn, và lấy được tầm 30 người :D

Đề thi SHB là trắc nghiệm toàn bộ trên giấy, bao gồm nghiệp vụ và vài câu tiếng Anh. Mọi người đọc kỹ luật và tìm hiểu về ngân hàng nhé. Đề thi của SHB cg ko khoai lắm đâu nhưng phải làm nhanh vào. Mình thi QHKHDN ở Đà Nẵng, lần này thấy số lượng Đà nẵng thi ko nhiều lắm, mong rằng cơ hội sẽ đến với mình nhiều hơn.

Đề thi SHB là trắc nghiệm toàn bộ trên giấy, bao gồm nghiệp vụ và vài câu tiếng Anh. Mọi người đọc kỹ luật và tìm hiểu về ngân hàng nhé. Đề thi của SHB cg ko khoai lắm đâu nhưng phải làm nhanh vào. Mình thi QHKHDN ở Đà Nẵng, lần này thấy số lượng Đà nẵng thi ko nhiều lắm, mong rằng cơ hội sẽ đến với mình nhiều hơn.
thx bạn, m tham khảo mấy đề SHB nghiệp vụ rất nhiều nhất là phần luật và quy chế cho vay , vs các chính sách tín dụng riêng của SHB

Các bạn chịu khó search đề thi trên mạng ấy, mình cg kiếm toàn trên đó thôi. Nếu bạn chịu khó làm thì tỉ lệ các câu hỏi trùng cg khá nhiều đấy.

E xem r , tat ca may sheet n deu k co ten e. N lai nhan dc tn
bạn có nộp 2 chi nhánh ko? tớ nộp đợt 20/3 với cn Hà Nội đợt 1/4. 2 đợt này thi chung sao ấy.tớ tìm mãi ko thấy tên ở ds chi nhánh hà nội đâu mà lại nhận đc tin nhắn, tìm trong ds HCM mới thấy tên nhưng chắc tớ ko đi test đc

Đề thi trắc nghiệm thôi. HTTD thì khá nhiều qui định về Giao dịch đảm bảo, đăng kí Giao dịch đảm bảo. KHCN thì xem lại các phần tính lãi cho KH, có khoảng 5-7 câu hỏi về bài tập gì đó. Tùy theo vị trí thi mà có thời gian khác nhau. Tuy nhiên các bạn phải làm nhanh mới kịp giờ.
Một vài chia sẻ, mong các bạn thi thật tốt. À, có thể thi xong rồi, có kết quả trắc nghiệm thì sẽ tiến hành phỏng vấn luôn. Vòng phỏng vấn sẽ bị hỏi khá sâu về nghiệp vụ và rất xoáy, các bạn cũng nên chuẩn bị tâm lý trước nha. Thân!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên