HOT Thi viết vào SHB ngày 27/04/2014

có bạn nào thi viết Thanh toán Quốc tế vào SHB các chi nhánh ở Hà Nội vào 27/04/2014 không? ai biết kinh nghiệm thi viết ở SHB thì share cho minh với. không bít ôn cái gì :(

Chi nhánh Đà Nẵng đã được gọi đi pv hết, bạn nào chưa được gọi thì có nghĩa tạch.
Sáng nay mình mới đi pv chuyên viên thẻ, mình đánh lụi tè le mà ai ngờ nhất bảng, nghe nói pv vị trí là 6ng. Pv qua cầu truyền hình với anh chị hội sở và 2 giám đốc chi nhánh, đa số là hỏi kinh nghiệm, cũng khá là vui chứ k có gì quá run, mà kết quả thì chẳng biets sao, nghe nói lấy có 2 ng.

có ai thi ở Trường Đại học mở Tp.HCM - Cơ sở Bình Dương được gọi phỏng vấn chưa ta ?Ngân hàng này không biết bao giờ mới có kết quả vòng thi viết công khai nữa ?

có ai thi ở Trường Đại học mở Tp.HCM - Cơ sở Bình Dương được gọi phỏng vấn chưa ta ?Ngân hàng này không biết bao giờ mới có kết quả vòng thi viết công khai nữa ?
Mình thi tuyển ở bình dương nè...vị trí chuyen vien thẻ...được gọi hôm thư 6 tuần rồi...

Tớ thi ở Hà nội! chiều nay tớ được gọi ngày mai đi phỏng vấn ! có bạn nào phỏng vấn vào ngày mai không :)

có bạn nào ở Hp hôm nay nhận được cuộc gọi đi pv ko? t thấy cuộc gọi nhỡ mà gọi lại thì hết giờ giao dịch..:(

Có bạn nào thi KHCN ở cơ sở ĐH mở Bình Dương được gọi chưa nhỉ:confused:

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,536
Thành viên mới nhất
cauldronmerch