Thi viết vào ngân hàng Vietinbank cần lưu ý những điều gì?

Em vừa nhận được thông báo sáng chủ nhật này đi thi viết ở Vietin bank. Thấy có tí hồi hộp vì chưa thi vào bank này bao giờ. Bác nào có kinh nghiệm thi viết thì chỉ bảo cho e với. Thấy bảo sẽ có thi English, logic và nghiệp vụ. Em ứng tuyển vào vị trí Chuyên viên phát triển sản phẩm phòng KH cá nhân thì ko biết phải ôn thi nghiệp vụ gì bây giờ. Thời gian có hạn mà kỳ thi sắp đến gần. Bác nào biết nên ôn thi cái gì thì chỉ bảo em với. Em cảm ơn nhiều ạ :D

chẹp.giờ em mới đang học năm 3.không biết năm sau độ cạnh tranh nó tăng lên mức nào nữa đây.mà anh chị cho em hỏi với chiều cao 1m63 thì có cơ may nào làm ở bộ phận tín dụng được k ak.mà có anh chị nào học AOF k ạ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sáng chủ nhật này mình cũng thi vào phòng Quản lý đầu tư xây dựng và MSTB. Bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp với. Thi những môn gì? tập trung chủ yếu vào đâu?

Thanks!

không hiểu thi chung 1 đề hay bộ phận nào thi đề đấy. có bạn nào có thông tin gì không vậy

Hx, em thì apply vào vị trí Quản lý rủi ro hoạt động (chưa kinh nghiệm, nhưng phù hợp chuyên ngành đã học ạ) nhưng ko biết nên bắt đầu ôn thi từ đâu và như thế nào bi h ạ??? Các bậc tiền bối giúp em với :D:D:D

bạn ơi share kinh nghiệm mình với, sáng sớm ngày kia thi vị trí này rùi mà chẳng biết học j :(

minh cung apply vao vi tri quan ly rui ro, cac ban share cho minh it kn hay tlieu j dc k? cam on moi nguoi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên