Thi viết, phỏng vấn tuyển dụng tập trung Techcombank năm 2014

Các bạn cho mình hỏi có ai nhận được thư mời của Techcom phỏng vấn và thi tuyển ngày 10/7/2014 không vậy? Mình thắc mắc là sao lại "Phỏng vấn" và "Thi tuyển", mình tới đó rồi phỏng vấn rồi thi tuyển luôn hay sao? :D cảm ơn ơn bạn đã đọc

Theo mình thấy thì chỉ có 1 vài bạn mới nhận được tin nhắn thôi mà! Chưa chi mà các bạn lo sớm vậy. Phải tự tin vào phần bài làm của mình chứ. Nói vậy thôi chứ mình cũng đang hóng kq. Mấy đứa bạn mình cũng toàn dân giỏi đây này mà vẫn chưa nhận đc sms của tech. Đừng lo! ^^

bạn Thảo mai có gì nhận dạng nhau không? coi chừng mình chung nhóm ấy. bạn có gì ôn không share mình với. hihi ^^
mình cũng ko biết ôn gì nữa, nghe nói chia 2 nhóm rồi cho đề tài cãi nhau, mình khá ít nói nên ko biết nói lại mấy bạn kia ko hihi
có hình mình đấy, mai bạn nhìn ra thì gọi nha, chứ vô đó mình thấy ai cũng như ai ^^

• Like
Reactions: SnR
ngồi mòn mỏi cả ngày chờ đợi nhận được cái tin nhắn thấy chạy chạy là có chữ "Chúc mừng..." đang tưởng bở thì ra là tin nhắn của bọn lừa đảo...hều hều...chờ đợi là hạnh phúc
! tự nhủ tự nhủ

Hờ, thôi anh em HN cứ xác định là ăn chơi nhảy múa rồi thi NH khác cho đỡ sốt ruột. Chờ chờ mệt mỏi. :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên