Thi viết, phỏng vấn tuyển dụng tập trung Techcombank năm 2014

Các bạn cho mình hỏi có ai nhận được thư mời của Techcom phỏng vấn và thi tuyển ngày 10/7/2014 không vậy? Mình thắc mắc là sao lại "Phỏng vấn" và "Thi tuyển", mình tới đó rồi phỏng vấn rồi thi tuyển luôn hay sao? :D cảm ơn ơn bạn đã đọc

Tech đầu tiên là thi test ( trắc nghiệm, 40 câu , hầu hết là iq, cả phòng 1 đề , ngồi bàn ghế , có tờ giấy trả lời riêng )
Qua test sẽ tham gia phỏng vấn nhóm vào hôm khác ( gồm >6 người ) . Pv nhóm xong 1 số bạn sẽ đc gọi pv riêng, theo tớ thì 95% các b đos đc vào vòng tiếp theo.
Bạn nào qua pv nhóm sẽ đc hẹn đi pv cá nhân ( mỗi hđ 4 ng pvan)
Xong pv cá nhân là các bạn đc đào tạo tại Tech :)

Tớ thi 9h45 , 11/7. Tầng 3 Hoàng đạo thuý :v
TCB moi ban du thi TDTT 2014 vao 9h45 - 11/7 tai tang 3, 29T2 Hoang Dao Thuy, HN. SBD: TT2812, mang theo CMND. Check mail de biet them chi tiet
Tin nhắn t nhận đc có thế k có mail. B có nhận tn thế k? M hoang mang k biết phỏng vấn hay thi viết

TCB moi ban du thi TDTT 2014 vao 9h45 - 11/7 tai tang 3, 29T2 Hoang Dao Thuy, HN. SBD: TT2812, mang theo CMND. Check mail de biet them chi tiet
Tin nhắn t nhận đc có thế k có mail. B có nhận tn thế k? M hoang mang k biết phỏng vấn hay thi viết
Thi viết bạn nhé cùng p mình. Nhưng mai mình không đi thi để lần sau vậy có gì về chia sẻ kn cho mình với nhé.

còn mình thì nhận dc cả 2 luôn nhưng trong mail ghi thư mời phỏng vấn và thi tuyển còn đt lại ghi mời dự phỏng vấn..huhu

không biết là test xong ai qua thi có phỏng vấn k nhỉ, hay là phỏng vấn thì để hôm khác vây mọi người

mình chỉ nhận được tin nhắn là đến dự phỏng vấn hôi 13h ngày 11/7 tại tầng 12A số 9 Tôn đức thắng thôi, không hiể là ntn nữa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,679
Thành viên mới nhất
88betgroupnet
Back
Bên trên