Thi viết, phỏng vấn tuyển dụng tập trung Techcombank năm 2014

Các bạn cho mình hỏi có ai nhận được thư mời của Techcom phỏng vấn và thi tuyển ngày 10/7/2014 không vậy? Mình thắc mắc là sao lại "Phỏng vấn" và "Thi tuyển", mình tới đó rồi phỏng vấn rồi thi tuyển luôn hay sao? :D cảm ơn ơn bạn đã đọc

e đủ nhưng ko dc gọi, chắc k dc a ạ, thế a dc gọi ký offer chưa vậy :D
Đủ hồ sơ thì chưa biết kq đâu, có lẽ trong tuần này sẽ có kq đó. Thế thì vẫn hi vọng, chứ ko đủ mà ko được gọi thì mới là tạch :D Anh chưa, đợt đào tạo đang có còn chưa xong, nghe bảo còn hơn tuần nữa đợt ý mới xong. Thế em thi Tech vào giờ nào của 11/7 thế. Anh cũng vừa nhận được sms :))

ko, em đã tt ở Tech đâu anh, trường em có bạn tt ở đó nên e biết, chứ e học chuyên ngành Định giá, ko đc tt ở NH :D

Đủ hồ sơ thì chưa biết kq đâu, có lẽ trong tuần này sẽ có kq đó. Thế thì vẫn hi vọng, chứ ko đủ mà ko được gọi thì mới là tạch :D Anh chưa, đợt đào tạo đang có còn chưa xong, nghe bảo còn hơn tuần nữa đợt ý mới xong. Thế em thi Tech vào giờ nào của 11/7 thế. Anh cũng vừa nhận được sms :))
em thì lúc 16h25, kô biết đề đóm ra sao a nhỉ

ko, em đã tt ở Tech đâu anh, trường em có bạn tt ở đó nên e biết, chứ e học chuyên ngành Định giá, ko đc tt ở NH :D
Cùng trường lại còn trường em với trường anh :eek: Tech trọng hình thức, hôm đi thi cũng để ý hình thức như đi pv ý nhé. hehee. Biết đâu bất ngờ.

mình nộp vị trí chuyên viên quản lý chứng từ với trợ lý quan hệ, vậy là test trước rồi mới phỏng vấn lun trong 1 buổi hả các bạn?

em thì lúc 16h25, kô biết đề đóm ra sao a nhỉ
Mặc dù nhận được đt của ACB nhưng khi nào còn chưa kí offer thì khi ý vẫn chưa chắc chắn được. Nên có lẽ hôm 11 anh cũng đi thi Tech xem sao ^^ Đề thì anh ko rõ lắm vì chưa thi bao giờ, em sợt trên UB các đợt trước coi. Nhưng ko khó, vì mấy người bạn anh từng test Tech bảo vậy. Em yên chí.

Mặc dù nhận được đt của ACB nhưng khi nào còn chưa kí offer thì khi ý vẫn chưa chắc chắn được. Nên có lẽ hôm 11 anh cũng đi thi Tech xem sao ^^ Đề thì anh ko rõ lắm vì chưa thi bao giờ, em sợt trên UB các đợt trước coi. Nhưng ko khó, vì mấy người bạn anh từng test Tech bảo vậy. Em yên chí.
ACB của a là ngon rồi :D, mà a ơi, test xong có vào PV luôn ko vậy ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên