Thi viết, phỏng vấn tuyển dụng tập trung Techcombank năm 2014

Các bạn cho mình hỏi có ai nhận được thư mời của Techcom phỏng vấn và thi tuyển ngày 10/7/2014 không vậy? Mình thắc mắc là sao lại "Phỏng vấn" và "Thi tuyển", mình tới đó rồi phỏng vấn rồi thi tuyển luôn hay sao? :D cảm ơn ơn bạn đã đọc

Kiếm đâu ra cái vụ nộp trước 30tr đó. Tưởng chỉ có vụ nghỉ trước 3 năm là mất 50tr thôi chứ
trước khi được đào tạo bạn phải làm sổ tiết kiệm 30tr trong 2 năm mà. nếu bạn nghỉ trước 2 năm thì mất 30tr đó, còn nghỉ trước 3 năm mất 50tr.

Đi thi có bạn ngồi đằng sau chụp ảnh tanh tách. Cuối h thì nghe phán câu. ' a ý vẫn chưa kịp gửi hết đáp án cho tớ'.
Bản thân cắm đầu cắm cổ làm nên ko ngoái ra sau. Cơ mà thấy coi thi cũng lỏng lẻo quá à :(

Thế phỏng vấn ó đấy ng ta hỏi j vậy bạn. T chưa di ob bh nen chang bit cbi gi. Tớ thi giao dich vien nhưng bị đẩy sang khcn b a :((
Ờ hum trước tớ cũng pv KHDN ở đấy,nói chung người ta chỉ hỏi quá trình học tập kinh nghiệm lam việc với bạn yêu cầu mức lương ra sao thôi...hiểu nôm na là pv sơ loại,bạn đăng kí địa điểm lam việc ở đâu thế?

hehe em lên topic này hóng thấy các anh chị sợ vụ quên ghi mã đề. xời, yên tâm đi, hồ bọn em đi học, làm bài trắc nghiệm phải tô mã đề bằng bút chì để máy chấm bài nên mới sợ quên ghi/ghi sai mã đề chứ đây đc có mấy bài thi, người chấm bài mà sợ gì.
tốt nhất là sợ không làm đc bài thôi. hí hí

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back