Thi viết, phỏng vấn tuyển dụng tập trung Techcombank năm 2014

Các bạn cho mình hỏi có ai nhận được thư mời của Techcom phỏng vấn và thi tuyển ngày 10/7/2014 không vậy? Mình thắc mắc là sao lại "Phỏng vấn" và "Thi tuyển", mình tới đó rồi phỏng vấn rồi thi tuyển luôn hay sao? :D cảm ơn ơn bạn đã đọc

Test IQ có chấm điểm ngoại hình không mọi người hay cứ đến là vào hooij trường r làm thôi? đông không nữa? có cần ăn mặc như kiểu đi phỏng vấn không hay cứ gọn gàng sáng sủa là đươc :)))
ăn mặc gọn gàng là được. Nhiều người mà bạn thì nhìn sao hết được mà chấm ngoại hình.

Có câu thế này: 2 người xuất phát ở cùng 1 điểm đi về 2 hướng ngược nhau, mỗi người đi được 6 km thì rẽ trái và đi tiếp 8km nữa. Hỏi lúc này khoảng cách giữa 2 người là bao nhiêu? ==>tại sao đáp án là 20km vậy mọi ng?? ai bik chỉ zùm nha!

Có câu thế này: 2 người xuất phát ở cùng 1 điểm đi về 2 hướng ngược nhau, mỗi người đi được 6 km thì rẽ trái và đi tiếp 8km nữa. Hỏi lúc này khoảng cách giữa 2 người là bao nhiêu? ==>tại sao đáp án là 20km vậy mọi ng?? ai bik chỉ zùm nha!
đáp án là 2* căn (6^2+8^2)=20 có thể vẽ ra để dễ hình dung, khoảng cách là đường chéo

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên