Review Thi vào Vietcombank

Hi mọi người, mình mới nộp hồ sơ thi Vietcombank đợt này vị trí kế toán. Mình ko học chuyên ngành kế toán nhưng may sao hồ sơ vẫn được nhận. Mình có tìm đề thi của Vietcombank để ôn thì đều thấy ghi là: "Đề thi QHKH và kế toán của Vietcombank". Như vậy là QHKH (tín dụng) và kế toán là thi chung đề nghiệp vụ à mọi người? Mình thấy trên các trang tuyển dụng của Vietcombank đều lấy tiêu chuẩn chung cho tất cả các vị trí nghiệp vụ (kế toán, khách hàng, giao dịch viên). Vậy có phải tất cả vị trí này của Vietcombank đều thi đề chung ko?

Ai đã thi ở Vietcombank hoặc biết thông tin gì chia sẻ cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều.

tây nam bộ thi chủ nhật tại vĩnh long phải không các bạn. bữa a nhân sự điện mình quên thứ bảy hay chủ nhật rồi. cảm ơn

Các bạn chịu khó lên sbv.gov.vn doc các quy định mới nhất của nhnn về ngân hàng nha.xong rùi tìm hiểu các sản phẩm của vcb. Dịnh nghĩa chủ thẻ là gì,thẻ chính phụ là gì,av trắc nghiệm nghiệp vụ ngân hàng nha các bạn.

ngày mai thi rồi các bạn miền nam đ
Có thông báo thi rồi đó mấy bạn. Ngày 5/7 này ơr Khách sạn Phương Nam đg Nguyễn Trãi quận 1
bạn ơi hôm nay thi sao rồi bạn? đề như thế nào share cho mọi người cùng tham khảo với nhe! cảm ơn bạn nhìu!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên