Review Thi vào Vietcombank

Hi mọi người, mình mới nộp hồ sơ thi Vietcombank đợt này vị trí kế toán. Mình ko học chuyên ngành kế toán nhưng may sao hồ sơ vẫn được nhận. Mình có tìm đề thi của Vietcombank để ôn thì đều thấy ghi là: "Đề thi QHKH và kế toán của Vietcombank". Như vậy là QHKH (tín dụng) và kế toán là thi chung đề nghiệp vụ à mọi người? Mình thấy trên các trang tuyển dụng của Vietcombank đều lấy tiêu chuẩn chung cho tất cả các vị trí nghiệp vụ (kế toán, khách hàng, giao dịch viên). Vậy có phải tất cả vị trí này của Vietcombank đều thi đề chung ko?

Ai đã thi ở Vietcombank hoặc biết thông tin gì chia sẻ cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều.

Có mình nè.t7 này thi ở đg Nguyễn Trãi.Mình thi lần đầu nên ko có kinh nghiệm gì share cả,cũng đag ngóng xem có bạn nào chia sẻ gì ko đây?

Bạn được CN HCM gủi mail kêu đi test rồi à?bạn được CN HCM gửi mail đi test hôm nào thê?...Mình cũng nộp CN HCM mà không thấy kêu gì..vậy chắc là mình không được qua vòng hồ sơ rồi;((((

Bạn được CN HCM gủi mail kêu đi test rồi à?bạn được CN HCM gửi mail đi test hôm nào thê?...Mình cũng nộp CN HCM mà không thấy kêu gì..vậy chắc là mình không được qua vòng hồ sơ rồi;((((
Ngta gọi điện hôm wa bạn ạ.sau đó thì mình nhận đc thư ngân hàng gửi qua bưu điện chứ ko gửi mail bạn ạ. Mình thấy mấy bạn nói là kvực HCM thi chung chứ ko thi theo chi nhánh

Ngta gọi điện hôm wa bạn ạ.sau đó thì mình nhận đc thư ngân hàng gửi qua bưu điện chứ ko gửi mail bạn ạ. Mình thấy mấy bạn nói là kvực HCM thi chung chứ ko thi theo chi nhánh

Cám ơn bạn nhé:)...chúc bạn làm test may mắn nha

Chưa thấy động tĩnh gì của Vietcom nhỉ? Anh chị em nào đc gọi thì ới lên cho mọi người biết với nhé ^^

*Chờ chờ đợi đợi* :)

Chi nhánh Kiên Giang đt thông báo ứng viên rồi đó các bạn, chủ nhật 06/07 thi tập trung 10 chi nhánh ở Vĩnh Long.

Có bạn nào thi ngày 5/7 mà có giấy báo dự thi ko?? Mình đc gọi đt, người ta cũng chỉ kêu đem máy tính với cmnd thôi chứ ko nhắc gì đến giấy bào dự thi cả. Lội mấy page trước thì có bạn kêu là có. Ko biết có sao ko?? :(

Có bạn nào thi ngày 5/7 mà có giấy báo dự thi ko?? Mình đc gọi đt, người ta cũng chỉ kêu đem máy tính với cmnd thôi chứ ko nhắc gì đến giấy bào dự thi cả. Lội mấy page trước thì có bạn kêu là có. Ko biết có sao ko?? :(
b cứ đi thi bth thôi, ngta bảo gì thì cứ cầm theo cái đó. còn giấy dự thi có thể ngta sẽ gửi thông qua đường bưu điện, 2 cái phong bì bạn đút trong hs ấy.

Có bạn nào đăng ký chi nhánh Nam SG thi thứ 7 này ở Nguyễn Trãi không ạ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back