Review Thi vào Vietcombank

Hi mọi người, mình mới nộp hồ sơ thi Vietcombank đợt này vị trí kế toán. Mình ko học chuyên ngành kế toán nhưng may sao hồ sơ vẫn được nhận. Mình có tìm đề thi của Vietcombank để ôn thì đều thấy ghi là: "Đề thi QHKH và kế toán của Vietcombank". Như vậy là QHKH (tín dụng) và kế toán là thi chung đề nghiệp vụ à mọi người? Mình thấy trên các trang tuyển dụng của Vietcombank đều lấy tiêu chuẩn chung cho tất cả các vị trí nghiệp vụ (kế toán, khách hàng, giao dịch viên). Vậy có phải tất cả vị trí này của Vietcombank đều thi đề chung ko?

Ai đã thi ở Vietcombank hoặc biết thông tin gì chia sẻ cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều.

bạn nào online cho mình hỏi với, ngày mai 31/05/2014 vietcombank thi viết (nghiệp vụ và tiếng anh) ở đâu nhỉ
Bạn thi vcb ngày 31/05/2014 rùi hả? ở đâu vậy bạn? Chia sẻ chút kinh nghiệm ik bạn ui, hồi hợp, lo lắng quá :(

Bạn thi vcb ngày 31/05/2014 rùi hả? ở đâu vậy bạn? Chia sẻ chút kinh nghiệm ik bạn ui, hồi hợp, lo lắng quá :(
Các bạn ý thi đợt H.O tuyển đó bạn. Có vài bạn thi về kể lể đó, bạn xem ở trong topic đợt tuyển của H.O ý.

bạn ơi, k biết tầm nào vcb gọi thi viết khu vực các tỉnh phía bắc nhỉ, mà nếu gọi thì sẽ email hay gọi điện vây :-??

bạn ơi, k biết tầm nào vcb gọi thi viết khu vực các tỉnh phía bắc nhỉ, mà nếu gọi thì sẽ email hay gọi điện vây :-??
Bạn mình đang làm VCB nó bảo đợt mấy tháng trước nó thi thì là người ta gọi điện xong tới lấy giấy báo thi ^^ Ko rõ đợt này thì báo ntn.

Mình vừa nhận đc điện báo nhé, bảo là qua vòng Hồ sơ. Tập Trung ôn tập để giữa t6, hoặc cuối t6 thi tập Trung. Lúc đấy nh thông báo lịch cụ thể sau.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back
Bên trên