Thi vào Trụ sở chính VietinBank (13.10.2012)

Mọi người ơi, đợt thi HO 13.10 vừa rùi có ai thi ko? Tớ tìm mãi mà chả thấy topic nào cả nên mạo muội lập topic này (*) Ai có thông tin gì thì chia sẻ với nhé. Thi được gần 1 tuần rùi mà chưa thấy gì cũng hơi sốt ruột :D
Cảm ơn mọi người trước.

lần này vietin thi tự luận và logic, TA cũng khó bã cả người ra hay sao mà các mem ít sôi động bàn bài thế nhỉ??? Hay là cũng ảm đạm theo thông tin Vietin đang cắt giảm lương ở hầu hết các CN?/Chúc các mem đón nhận dc tin tốt từ Vietin

Nghe thông tin từ nội bộ vietin bank thì cắt giảm 30% lương toàn hệ thống :)

Oạch, giảm lương thế này cũng nản nhỉ? :( chả ham hố nữa. Bao giờ tăng lương lại thì thi tiếp :)).

He, thế có bạn nào bít lương trung bình Vietin bi giờ là bao nhiu ko? Giảm lương nhưng chắc cũng không đến nỗi quá tệ chứ 8->

dù cắt giảm lương nhưng mọi người vẫn thi rất đông. mình vẫn rất hy vọng được làm việc ở viettin

Vietinbank có 8 CN, mức lương trở về mức cơ bản (khoảng tầm 3tr thì phải), các CN #, có CN giảm 30% lương, có CN giảm 20%. và còn có nguồn tin nội bộ là giảm xuống còn 2tr :( có lẽ do năm vừa rồi, 6 tháng đầu năm LN của vietin giảm đáng kể, nợ xấu nhiều quá

Hơ, đấy là Chi nhánh, còn trụ sở chính chắc ko bị giảm thê thảm thế chứ. Với lại đấy mới chỉ là lương cơ bản thui đúng không bạn?

Giảm lương cơ bản hay lương kinh doanh các bạn nhỉ??? Tò mò quá. Mình cũng có bạn làm ở VTB HO luôn nhưng ko dám hỏi vì cái này cũng tế nhị....haiz

Giảm lương cơ bản hay lương kinh doanh các bạn nhỉ??? Tò mò quá. Mình cũng có bạn làm ở VTB HO luôn nhưng ko dám hỏi vì cái này cũng tế nhị....haiz

Giảm trờ về mức lương cơ bản, chứ ko phải là giảm lg cơ bản bạn ah, lương cơ bản là theo quy định rồi,nhân theo hệ số, ko mấy khi các NH giảm lương cơ bản đâu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên