Thi vào eximbank

Các a c, các bạn cho em hỏi với. Các Chi nhánh tại HN của Eximbank thì CN nào đang muốn tuyển ng nhất ạ. E đang muốn nộp vào CN HN và Ba Đình mà băn khoăn quá, k nộp đc ở 2 CN 1 lúc mà. Mng cho e xin ý kiến với đc k ạ?

Các a c, các bạn cho em hỏi với. Các Chi nhánh tại HN của Eximbank thì CN nào đang muốn tuyển ng nhất ạ. E đang muốn nộp vào CN HN và Ba Đình mà băn khoăn quá, k nộp đc ở 2 CN 1 lúc mà. Mng cho e xin ý kiến với đc k ạ?
Gái hử :)) xinh như ava thì nộp về Hà Lội nhá :3

B nói thế thì bị buồn, ai dám up :). B có thể cho mình xin ý kiến về việc nộp hso ở các CN EIB đc ko? Mình muốn vào EIB lắm lắm luôn ý. Tks b nhiều ^-^

B nói thế thì bị buồn, ai dám up :). B có thể cho mình xin ý kiến về việc nộp hso ở các CN EIB đc ko? Mình muốn vào EIB lắm lắm luôn ý. Tks b nhiều ^-^
Mềnh nói vui thế thoai :D mình cũng là người mới của EIb, sau hơn 3 tháng thì mình thấy môi trường EIB khá là lành, vui vẻ, cv không quá áp lực và vất vả như nhiều bank khác :D. Bên Ba Đình thì không biết như nào nhưng bên Hà Lội thì vui lắm :D có đội chuyên đi ăn chơi nhậu nhẹt mà :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên