thi tuyển vietcombank khu vực tây nam bộ

Trà Vinh đã pv và có kq. Thứ 2 đi học việc. Chúc các bạn may mắn.
Tip: Cố gắng cho GĐ thấy bạn là người muốn gắn bó lâu dài và muốn về tỉnh làm.hi
Chúc mừng bạn, bạn tín dụng hay kế toán? Review lại buổi pv cho mình xin ít kinh nghiệm và chuẩn bị tin thần với

ko ai cho mình biết cần thơ có kết quả test chưa. quá nản
Theo mình thì biết thì hầu hết các tỉnh Tây nam bộ đều biết kết quả thi tuyển và đt cho ứng viên rồi đó bạn, bạn có thể đt hỏi phòng nhân sự tại chi nhánh hỏi luôn để đỡ phải chờ đợi.

bankernhuan said:
Tip: Cố gắng cho GĐ thấy bạn là người muốn gắn bó lâu dài và muốn về tỉnh làm.hi
Chúc mừng bạn, bạn tín dụng hay kế toán? Review lại buổi pv cho mình xin ít kinh nghiệm và chuẩn bị tin thần với

Tùy Chi Nhánh. Chi Nhánh mình hội đồng có 4 người: GĐ, TP KHCN, TP KHDN. TP NS.
Mỗi người hỏi vài câu. Mình từ Sài Gòn về và có kinh nghiệm làm qua kế toán các doanh nghiệp ( Mình tốt nghiệp Kế Toán Ngân Hàng- DH Ngân Hàng) - pv vị trí Tín Dụng. 3 TP hỏi vì sao lại về Tỉnh? Đi lâu có biết tình hình gì về tỉnh không? Có khó khăn về mối quan hệ khi đi lâu lên Sài Gòn không? Những kỹ năng có được -phù hợp với Tín Dụng? Kinh nghiệm có được khi đi làm? Những câu hỏi về sự quyết tâm gắn bó lâu dài với VCB?
GĐ: Hỏi mình sống ở đâu? Có thuận tiện đi lại không? GĐ hỏi mình yêu cầu lương ntn- mục đích để mình tự đánh giá năng lực mình( mình nói lương chính thưc 7tr). Nếu Chi Nhánh mở phòng GD ở Huyện có chịu về không? Câu cuối cùng là câu hỏi Riview lại tất cả( quyết định)?
Chi tiết hơn nữa thì rất dài - nếu các bạn cần mình sẽ giúp( inbox).

bankernhuan said:

Tùy Chi Nhánh. Chi Nhánh mình hội đồng có 4 người: GĐ, TP KHCN, TP KHDN. TP NS.
Mỗi người hỏi vài câu. Mình từ Sài Gòn về và có kinh nghiệm làm qua kế toán các doanh nghiệp ( Mình tốt nghiệp Kế Toán Ngân Hàng- DH Ngân Hàng) - pv vị trí Tín Dụng. 3 TP hỏi vì sao lại về Tỉnh? Đi lâu có biết tình hình gì về tỉnh không? Có khó khăn về mối quan hệ khi đi lâu lên Sài Gòn không? Những kỹ năng có được -phù hợp với Tín Dụng? Kinh nghiệm có được khi đi làm? Những câu hỏi về sự quyết tâm gắn bó lâu dài với VCB?
GĐ: Hỏi mình sống ở đâu? Có thuận tiện đi lại không? GĐ hỏi mình yêu cầu lương ntn- mục đích để mình tự đánh giá năng lực mình( mình nói lương chính thưc 7tr). Nếu Chi Nhánh mở phòng GD ở Huyện có chịu về không? Câu cuối cùng là câu hỏi Riview lại tất cả( quyết định)?
Chi tiết hơn nữa thì rất dài - nếu các bạn cần mình sẽ giúp( inbox).
chúc mừng bạn. t ở cần thơ ko thấy tin tức gì lun :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,687
Thành viên mới nhất
Xuongmaytuivai
Back