Thi tuyển vào ngân hàng Mizuho

(Gấp...Gấp]
Mọi người ơi hôm nay em mới hỏi được một chị làm bên mizuho thì chị ấy bảo lên trực tiêp office nộp nhanh đi. (em gửi qua vietnamworks hôm thứ 6). Hôm nay chủ nhật không nộp được. Các anh chị có kinh nghiệm nộp hồ sơ trực tiếp cho em hỏi hồ sơ cứng ngoài CV và Letter of Application thì còn phải nộp những gì vậy ạ. em chưa có kinh nghiệm apply ngân hàng nước ngoài
Tình hình đi nộp thế nào bạn? Mình thấy trên vietnamworks họ gỡ tin tuyển dụng vị trí officer xuống rồi í, chỉ còn mỗi Clerk of Dep I thôi.

có bạn nào đc gọi đi test sau ngày 10/06 ko. mình nộp bản cứng hôm 10/06 mà giờ ko thấy gì. chăcs oạch rùi :(

haiz. Mình được biết thông tin đã tuyển được người hôm thứ 3 rồi các bạn ạ. vị trí Clerb Operation Dep1

mình applied cho vị trí clerk of operation dept 1. nhưng trong mail lại mời đi test vị trí officer of operation dept 2. ko bik thế nào. ai có kinh nghiệm gì chia sẻ với

mình applied cho vị trí clerk of operation dept 1. nhưng trong mail lại mời đi test vị trí officer of operation dept 2. ko bik thế nào. ai có kinh nghiệm gì chia sẻ với
Dep.1 tuyển được người rồi, dept.2 đang rất cần người nên họ gọi bạn đi ý mà, dept.2 về TTQT cũng hay lắm đó ^^

Dep.1 tuyển được người rồi, dept.2 đang rất cần người nên họ gọi bạn đi ý mà, dept.2 về TTQT cũng hay lắm đó ^^
hix, mình cũng đang hoảng lắm. mà cấu trúc đề thi nó thế nào vậy bạn, mình có search qua mạng nhưng ko chắc lấm. muốn chuẩn bị kỹ 1 chút. bạn có email hay viber hay gì ko mình hỏi chút :x

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên