Thi tuyển vào EXIM Sở giao dịch

Có ai thi vào Sở Giao dịch Exim ngày mai 11/7/2012 không cả nhà
mai mình thi Nhân viên Dịch vụ KH bên ấy mà k rõ hình thức thi ntn, tự luận hay trắc nghiệm nữa
ai có kinh nghiệm giúp đỡ với

mình mới đi phỏng vấn về, các bạn thi dịch vụ khách hàng đừng lo nhe, vẫn chưa có kết quả đâu. Sở dĩ có bạn đc gọi đi phỏng vấn là vào bộ phận chăm sóc KH, nên chọn dựa theo ngoại hình. Hội đồng tuyển dụng khá đông, khoảng 9 người, hình như để áp đảo tinh thần thì phải. Nhìn các anh chị ấy có vẻ mệt mỏi thì phải. Mình vẫn thích bên dịch vụ kh hơn vì được áp dụng kiến thức nghiệp vụ. Ko biết thế nào nữa

mình mới đi phỏng vấn về, các bạn thi dịch vụ khách hàng đừng lo nhe, vẫn chưa có kết quả đâu. Sở dĩ có bạn đc gọi đi phỏng vấn là vào bộ phận chăm sóc KH, nên chọn dựa theo ngoại hình. Hội đồng tuyển dụng khá đông, khoảng 9 người, hình như để áp đảo tinh thần thì phải. Nhìn các anh chị ấy có vẻ mệt mỏi thì phải. Mình vẫn thích bên dịch vụ kh hơn vì được áp dụng kiến thức nghiệp vụ. Ko biết thế nào nữa
có nhiều người cùng dc gọi PV k nàng, nói vậy là nàng thuộc dạng xinh đẹp rùi he...dù sao có cơ hội chen vô là hay rùi.từ từ nhảy sau
thế bên chăm sóc đó làm gì? người ta hỏi gì?
hội đồng gồm những ai vậy, nhân sự hội sở hay giám đốc sở giao dịch.

@thaothanh1911: khoảng hơn 40 người áh bạn. Hội đồng 9 người đầy đủ giám đốc, phó giám đốc, nhân sự. Hỏi những câu không liên quan gì đến nghiệp vụ hết. Tùy theo thông tin bạn nói mà hỏi thôi. Không biết chọn theo tiêu chí gì hết.

@thaothanh1911: khoảng hơn 40 người áh bạn. Hội đồng 9 người đầy đủ giám đốc, phó giám đốc, nhân sự. Hỏi những câu không liên quan gì đến nghiệp vụ hết. Tùy theo thông tin bạn nói mà hỏi thôi. Không biết chọn theo tiêu chí gì hết.

Tại vì phần nghiệp vụ thì các bạn đã qua phần thi viết rồi cho nên khi phỏng vấn sẽ không ai hỏi lại nữa, chủ yếu là hỏi về các kỹ năng xã hội để xem xét khả năng giao tiếp với KH của các bạn thôi.

Khoảng hơn 40 người tham gia đó bạn. Nhân sự thì toàn các bác tai to mặt lớn thui. Lúc mình vào thì k bít đã chọn đc người chưa nhưng nhìn hội đồng có vẻ thờ ơ lắm. Chỉ hỏi vài câu đơn giản chiếu lệ nên mình cũng ko có cơ hội trao đổi gì nhiều. Có lẽ tạch rùi keke. Vị trí chăm sóc khách hàng này đc gọi đi bất thình lình nên cũng ko rõ tiêu chí tuyển dụng dựa trên những gì và chỉ tiêu tuyển dụng là bao nhiêu nữa. Hơi hụt hẫng tí vì buổi phỏng vấn khá nhanh và đơn điệu. À mà mình hỏi chị nhân sự thì chị í bảo là đây là 1 cơ hội cho thêm các bạn ứng tuyển vào dịch vụ KH thui, dựa trên hồ sơ các bạn đã nộp. Chứ bài thi nghiệp vụ vẫn chưa có kết quả đâu!

TE=haivanhoang;132539]các bạn thi ngày 11/7 đã có kết quả chưa vậy? hi vọng mong manh quá![/QUOTE]
eximbank bá đạo thật đấy các bác ạ. Thi từ 11/07 mà 1/09 này mới phỏng vấn. chờ đợi ghê thật đấy

hoizz thi exim xong, chinh chiến vietin và BIDV chán chê, rụng rơi, giờ mới kiu đi pv, thui kệ, đang bùn nẫu ra, lại có tí hi vọng le lói

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên