Thi tuyen vao ACB 12.5.2014

Chao ca nha! Moi nguoi oi co ai nhan duoc tin nhan ngay 12.5 nay thi vao ACB vi tri Nhan vien quan he khach hang luc 8 h tai 365-367 Hoang Quoc Viet k? cho minh hoi la day la thi test hay la phong van luon
Neu la test thi ai da tung thi roi chia se kinh nghiem cho minh voi. lam trac nghiem tren may dung k mng? thak all ^^(sr may minh hong k go tieng viet co dau dc :( )

Mình có đứa em khóa dưới nó thi thẩm định tài sản của ACB cũng đợt nè nó đi làm rồi. Nó vừa khoe đi làm ngày đầu hqua xong :3
ây rồ..thật là..thế mà bảo trên 50% là được đi pv rồi..hay tại mình iq cao quá :)) nhưng thôi..dù sao mình cũng chưa có kinh nghiệm j :)

ây rồ..thật là..thế mà bảo trên 50% là được đi pv rồi..hay tại mình iq cao quá :)) nhưng thôi..dù sao mình cũng chưa có kinh nghiệm j :)
Uh. Thật mà. Nó làm ở Trung tâm xử lý tín dụng ở Tôn Đức Thắng thì phải. Hình như c thi cả Sacom. Thôi chuẩn bị tinh thần pv ở Sacom đi, kệ ACB :D

Uh. Thật mà. Nó làm ở Trung tâm xử lý tín dụng ở Tôn Đức Thắng thì phải. Hình như c thi cả Sacom. Thôi chuẩn bị tinh thần pv ở Sacom đi, kệ ACB :D
Uhm. tks bạn đã chia sẻ. Chỉ tại mình thấy mất công mà chả thấy tăm hơi gì cả thôi :) Chờ STB xem thế nào :D

Mình cũng nhận được tin 26/6 này thi ở HQV,bạn có kinh nghiệm gì không,có thể chia sẻ với mình được không,đây là lần đầu của mình :D
Ôi đây cũng là lần đầu mình thi ACB. Thấy mọi người thi trước bảo mỗi phần qua 50% là qua đó. Thử xem thế nào. Thấy đợt rồi cũng có mấy đứa bạn đỗ ACB.

Ôi đây cũng là lần đầu mình thi ACB. Thấy mọi người thi trước bảo mỗi phần qua 50% là qua đó. Thử xem thế nào. Thấy đợt rồi cũng có mấy đứa bạn đỗ ACB.
Đây là lần đầu thi của mình luôn,mình mới ra trường,thử vận may vậy :D

Có bạn nào được offer vị trí nhân viên xử lý nợ bên ACB cho mình hỏi mức lương được khoảng bao nhiêu nhe tks all

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên