Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Có bạn nào dự tuyển Kế toán nội bộ hạn 31/03 mà được gọi đi thi hay phỏng vấn chưa nhỉ?

Help me please !!!
Em muốn apply vào Chi nhánh Bình Định thì gửi mail với cú pháp mã khu vực, tiêu đề mail thế nào mới đúng vậy? Em gửi mail nhưng không thấy mail trả lời tự động của ngân hàng, vào trang tuyển dụng nộp trực tuyến cũng không được. Anh/ chị nào biết giúp em với.
Chân thành cảm ơn !

Help me please !!!
Em muốn apply vào Chi nhánh Bình Định thì gửi mail với cú pháp mã khu vực, tiêu đề mail thế nào mới đúng vậy? Em gửi mail nhưng không thấy mail trả lời tự động của ngân hàng, vào trang tuyển dụng nộp trực tuyến cũng không được. Anh/ chị nào biết giúp em với.
Chân thành cảm ơn !
Bạn thử kiểm tra mục spam xem. Vì trc thư từ SCB của mình toàn rơi vào mục đó thôi. K hiện ở mục thư đến

Có bạn nào nhận đc thông báo đậu phỏng vấn đợt này chưa? Mình pv hôm 19.3 mà hnay chưa nghe thông báo gì :(

Mơí có thêm đợt tuyển GDV TPHCM hạn cuối 31/3 này, có ai ứng tuyển ko? Ko biết khi nào thì đc thông báo thi test nữa

Các bạn ơi, có bạn nào còn nhớ đề thi giao dịch viên ngân hàng sài gòn không ạ? Cho mình hỏi đề có khó không? Mình sắp đi thi nên thấy lo quá, không biết ôn gì nữa. hixx

Các bạn ơi, có bạn nào còn nhớ đề thi giao dịch viên ngân hàng sài gòn không ạ? Cho mình hỏi đề có khó không? Mình sắp đi thi nên thấy lo quá, không biết ôn gì nữa. hixx
Đề gồm 3p: iq, tiếng anh, nvu
Nvu: k khó, chủ yếu là tính lãi nhưng đòi phải nhanh
Iq: tương đối khó và dài, đa phần là tìm hình vẽ và số, mình làm đc hơn nửa xíu mà a giám thị kêu còn 5p :v
Tiếng anh: chia động từ va chuyên ngành

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back