Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Oh.bạn @tuyethong88_1102 nộp đợt 30/06 vị trí nào mà dc gọi test rùi ak
Bạn ơi ý mình là mình đã được gọi ghiếc j đâu, hôm trước gọi hẳn lên nhân sự SCB hỏi sau khi hết hạn bao lâu thì được gọi đi test thì chị nhân sự bảo là chị chưa có kế hoạch, khi nào có kế hoạch chị thông báo sau. Tức là đăng lên cho vui, các con giời thích nộp cứ nộp chẳng ảnh hưởng j hết ý. Chán quá

Bạn ơi ý mình là mình đã được gọi ghiếc j đâu, hôm trước gọi hẳn lên nhân sự SCB hỏi sau khi hết hạn bao lâu thì được gọi đi test thì chị nhân sự bảo là chị chưa có kế hoạch, khi nào có kế hoạch chị thông báo sau. Tức là đăng lên cho vui, các con giời thích nộp cứ nộp chẳng ảnh hưởng j hết ý. Chán quá
Trời ơi ,ngân hàng nào cũng làm chiêu trò này. Thì chỉ tụi mình khổ thôi

mình mới text gdv hôm 20/6 chờ hoài ko thấy thông báo kết quả nên mạnh dạn gọi lên hội sở( mấy bạn phải hỏi đúng người liên lạc với mình lúc thông báo đi text qua mail) nhân sự nói đậu text rồi chờ phân xuống chi nhánh mới có lịch pv :3, pv gdv thì pv những gì vậy các mem :eek:_O
Bạn thi lúc 3h chiều đúng không? Mình cũng thi ngày hôm đó nè, cũng sốt ruột gọi lên HO hỏi thì nhận được câu trả lời như bạn, chắc còn phải chờ đợi dài dài rồi.

Thông báo với các bạn nộp hồ sơ vào vị trí kế toán tại chi nhanh Thăng Long là chi nhanh đã tuyển kế toán rồi. Thông tin chính thức vì vậy các bạn đừng ngóng nữa cho mệt nhé . Tin chuẩn 100% luôn

rõ ràng đăng tuyển xong đến khi mình gọi hẳn lên nhân sự hỏi thì bảo bên chị chưa có kế hoạch tuyển mà

Chú giám đốc bảo là đã tuyển đủ người mà , Nên mình phải chuyển sang nhân viên kinh doanh này .

M.n mình thấy SCB đăng tuyển hạn 31/8 í, vậy đợt 30/6 thế nào nhỉ
Mình nộp đợt 30-6 mà ko thấy gọi đi test gì cả
Có ai được gọi đi test chưa

Các bạn bên Sacom ơi, mình học trường ĐH Công Đoàn vậy mình có khả năng được chọn ko ạ? Nhìn mấy bạn toàn là HVNH với KTQD, thấy lo lo :(o_O Mình thi GDV, 6/8 test. ;);)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,611
Thành viên mới nhất
themariasmerch
Back
Bên trên