Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

mình mới text gdv hôm 20/6 chờ hoài ko thấy thông báo kết quả nên mạnh dạn gọi lên hội sở( mấy bạn phải hỏi đúng người liên lạc với mình lúc thông báo đi text qua mail) nhân sự nói đậu text rồi chờ phân xuống chi nhánh mới có lịch pv :3, pv gdv thì pv những gì vậy các mem :eek:_O
bạn ơi cho mình hỏi bạn test gdv ở 927 trần hưng đạo, q5 hok ?mà hôm bữa bạn test làm đc bao nhiêu câu vậy ?hì

mình nộp hồ sơ qua mail thì mình đi test ở hội sở hay chi nhánh mình đăng ký nhở mấy bạn

Xem chưn cẳng và nụ cười duyên nhé =]]

Nên tham khảo về tiền , đếm tiền, tiền giả, cách giao tiếp khách hàng, tư vấn dịch vụ , bán chéo sản phẩm nhé
hix,thanks ấy nhé! chưn cẳng đầy sẹo, răng mọc ngang ngược thì sao chời :3 :3, mình không biết cách trả lời mấy câu hỏi tình huống á, dụ như kh mang một số tiền lớn tới nộp tiền lúc 5h chiều để mai chuyển khoản đi mà đã hết giờ giao dịch thì phải xử trí sao....

có ai nộp hồ sơ nhân viên phòng thẩm định và phê duyệt hội sở hết hạn ngày 30/06/2015 được goi chưa mọi người

Mình cũng nộp đợt 30/6 mà mãi chưa thấy động tĩnh j, chẳng biết có qua được vòng loại hok để còn chuẩn bị tinh thần đi test nữa :(

• Like
Reactions: NVD

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net