Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

minh pV chi nhanh Can Tho, minh pv 26/3 den 5/4 nguoi ta goi dien thoai bao ket qua, nop bo sung 1 vai giay to nua la di lam chinh thuc
Thanks ban nha. Mih pv 2/4 o sg, qua thay ban bao đậu mà hoảng quá! Nghĩ trượt rùi...chi nhánh cần thơ thông báo hay hoi so sg goi ban vay?! Hix. May thay cn can tho va tra vinh deu thong bao lien luc nen dang lo la thi tuyen ben hoi so cung co ket qua rui. Hixxx

Thanks ban nha. Mih pv 2/4 o sg, qua thay ban bao đậu mà hoảng quá! Nghĩ trượt rùi...chi nhánh cần thơ thông báo hay hoi so sg goi ban vay?! Hix. May thay cn can tho va tra vinh deu thong bao lien luc nen dang lo la thi tuyen ben hoi so cung co ket qua rui. Hixxx
bạn phỏng vấn ngày 2/4 là của chi nhánh nào vậy. mình phỏng vấn ngày 4/4 lận.

chi nhánh thống nhất.NVKD, mình cũng không biết khi nào có kq nửa.
Híc, bạn test ngày nào vậy, mình test ngày 22.03, hôm trước họ hẹn pv, sau đó gọi lại nói là ban lãnh đạo có việc bận, nên sẽ sắp xếp sau. tới giờ chưa thấy gọi. haizzzzzzzzzzzzz, Bạn Test được bao nhiêu điểm mỗi phần vậy

Híc, bạn test ngày nào vậy, mình test ngày 22.03, hôm trước họ hẹn pv, sau đó gọi lại nói là ban lãnh đạo có việc bận, nên sẽ sắp xếp sau. tới giờ chưa thấy gọi. haizzzzzzzzzzzzz, Bạn Test được bao nhiêu điểm mỗi phần vậy
41/15. chắc chi nhánh bạn nộp chưa có pv đó mà. chờ vài ngày nửa xem sao.ah.minh cũng thi ngày 22

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên