Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

có ai biết thi tuyển SCB hôm cn vừa rồi thì bao giờ có kq ko vậy

có bạn nào giải thử 2 bài toán trong bộ đề thi tín dụng của SCB 25/09 vừa rồi cho mọi người tham khảo với!
tks cả nhà trước

scb thi tuyển ngày 25/9 bắt đầu có kết quả rùi đó mọi người ơi, sau bao ngày mong chờ mỏi mòn thì cũng đã có, hy vọng tràn trề hok bít kết cục vủa mình sẽ sao đây

scb thi tuyển ngày 25/9 bắt đầu có kết quả rùi đó mọi người ơi, sau bao ngày mong chờ mỏi mòn thì cũng đã có, hy vọng tràn trề hok bít kết cục vủa mình sẽ sao đây
Hic, kết quả ở đâu vậy bạn? Mình vừa lên website SCB xong, vẫn chưa có, lo lắng quá à...

thì đang có dần dần đó bạn, cỡ vài ngày nữa thui là đầy đủ rùi, mìn cũng đang hồi hộp chờ đợi từng ngày đây ^^

thì đang có dần dần đó bạn, cỡ vài ngày nữa thui là đầy đủ rùi, mìn cũng đang hồi hộp chờ đợi từng ngày đây ^^
Trùi ui, chắc chết mất, đợt này mà out nữa thì phải đợi đến năm sau mới xin được, mà năm sau thì k hợp tuổi huhu T_T!!!

có ai có kinh nghiệm hoặc tài liệu thi quản lý rủi ro thị trường không ^^'

Chào cả nhà, cho mình hỏi đợt thi vừa rồi của SCB 25/9 đã có kết quả chưa? Mình đc gọi đi pv rùi nhưng sao chưa thấy post điểm nhỉ. Bank này lúc nào cũng công khai điểm hết mà. Vừa mừng lại vừa lo, haizzz!!!!

Chào cả nhà, cho mình hỏi đợt thi vừa rồi của SCB 25/9 đã có kết quả chưa? Mình đc gọi đi pv rùi nhưng sao chưa thấy post điểm nhỉ. Bank này lúc nào cũng công khai điểm hết mà. Vừa mừng lại vừa lo, haizzz!!!!
NH post điểm lâu lắm rùi mà bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back