Thi tuyển và phỏng vấn vào ngân hàng Eximbank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đợt thi ngày 12/12 vừa rồi có kết quả chưa bạn?Có ai đc gọi đi phỏng vấn chưa?

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

mình bên TD bạn, bạn cũng ở QN lun hả? Onn j chưa bạn, mình chẳng biết ôn j hết, hjc, nhiều quá

- - - Updated - - -

chưa bạn ơi, thế bạn có kq chưa

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Đợt thi ngày 12/12 vừa rồi có kết quả chưa bạn?Có ai đc gọi đi phỏng vấn chưa?[/QUOTE]

exim gọi thông báo PV chưa zậy bạn Nấmcute? bạn nào đc gọi thông báo dùm với nha. cho bit để khỏi hi vọng nữa

Mình chưa thấy j hết nha bạn hntnl.Wa chỗ chi nhánh exim QNam hỏi thì họ nói k bít.Họ nói bên hội sở tuyển dụng.

khong bjk ngan hang ẽim tuyen dung thi dang tin tuyen hay chi cho biet noi bo vay ca nha

Mình thi tín dụng đợt 15/9. Đề thi cũng không khó lắm . Câu 1 dự đoán lãi suất cho vay của các NH từ đây đến cuối năm, câu 2 là tình huống cho vay dựa trên sổ tiết kiệm, rủi ro khi cho vay theo hình thức này và cách thức ngăn ngừa rủi ro.Câu 3 là cho vay để mua nhà thẩm định cái gì, các biện pháp quản lý trong và sau cho vay.

Đây là đề thi tín dụng cá nhân, còn tín dụng doanh nghiệp thì hình như có bạn post rùi nghe giang hồ nói cũng dễ
Tiếng anh thì phần trắc nghiệm hơi khó, sữa lỗi sai thì dễ, 3 bài đọc nằm hết trong sách Target toeic, phần điền từ cũng thấy dễ

Sao thấy ai cũng làm được hết bạn ah :( nên chắc cũng khó đậu hic hic...
Có a chị nào đậu rùi có thể trả lời câu hỏi giúp em ko? Tháng này mà e ko đc gọi chắc từ đây tới cuối năm thất nghiệp thôi @-)
Bạn ơi cho mình hỏi, TOEIC Target mà bạn nói là cuốn target nào vậy bạn? Mình đang muốn gia nhập EXIM nên mong bạn giúp đỡ cho vài kinh nghiệm! Cám ơn bạn!

có anh chị / bạn nào gần đây phỏng vấn vị trí chuyên viên tư vấn khách hàng cá nhân ở exim ko ạ?
em nhận được tin nhắn đi phỏng vấn mà không biết là hình thức như nào? có thi viết không ạ?
em pv lần đâu, các anh chị có kinh nghiệm j chia sẻ giúp em với, e cám ơn nhiều ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên