HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Chính sách xã hội

Ôi thế ah? nản quá nhỉ, tớ ở Vĩnh Tường. bạn ở chỗ nào? mà đã ôn gì đâu. năm nay có một chỉ tiêu về huyện tớ. hic

bạn ở chỗ nào vĩnh tường thế?mà cg có người trong ngành nên mới biết vậy chứ?2 chỉ tiêu nữa về slo va lap thạch.nhưng biết đâu dc nhỉ?t ở vinh yên

bạn ở chỗ nào vĩnh tường thế?mà cg có người trong ngành nên mới biết vậy chứ?2 chỉ tiêu nữa về slo va lap thạch.nhưng biết đâu dc nhỉ?t ở vinh yên

Đâu, anh thu hồ sơ thấy tớ ở Vĩnh Tường thì nói chuyện mà. hi. thôi kệ thôi. còn nn với thuế nữa, cái nào cũng nộp mà chả cái nào ra cái nào. :))

Mình ở Thanh Hóa đây. Thanh Hóa lấy 14 suất. Huyện tớ lấy 01. Nhưng nguyện vọng vào huyện mình có khoảng 5-7 hồ sơ. Có bác nào có tài liệu của tác giả Giang blog .com k? sách của tác giả đó hay. nhưng mình chưa mua được. hjhj.

1. Sau khi kiểm tra các thủ tục cần thiết ngân hàng chấp nhận chuyển tiền ra nước ngoài theo yêu cầu của ông An. Ông An nộp 500USD để chuyển NH yêu cầu ông An nộp phí chuyển tiền bằng 0,5% số tiền chuyển chưa VAT Ông An cũng đã thực hiện nộp phí bằng ngoại tệ mặt. Ngân hàng hạch toán quy đổi ngay số phí thu bằng ngoại tệ sang VNĐ để ghi nhận vào thu nhập tỉ giá 17500- 17520
Mọi người quan tâm thì giải giúp t nha.

Mình ở Thanh Hóa đây. Thanh Hóa lấy 14 suất. Huyện tớ lấy 01. Nhưng nguyện vọng vào huyện mình có khoảng 5-7 hồ sơ. Có bác nào có tài liệu của tác giả Giang blog k? sách của tác giả đó hay. nhưng mình chưa ma được. hjhj.

bạn ở huyện nào vậy? sao biết được có 5-7 hồ sơ thui? :))

- - - Updated - - -

Bạn có sách đó akf. cho mình xin với. bạn gửi vào Gmaill cho mình nhé: Hoanhtrang9999.@.gmai.l.com

bạn gửi cho mình lun với. thank bạn trước nà. gmail mình : xuongrongtranghy

mình hok đủ chiều cao, đi khám sk năn nỉ người ta mới đủ, giờ đi thi họ đo lại chiều cao chắc là toi luôn rồi. Làm tín dụng mà cứ như giao dịch viên ấy, đòi chiều cao nữa. buồn ghê.

bạn ở huyện nào vậy? sao biết được có 5-7 hồ sơ thui? :))

- - - Updated - - -

bạn gửi cho mình lun với. thank bạn trước nà. gmail mình : xuongrongtranghy
mình chưa nhận đc. mình đoán vậy thôi. nguyện vọng vào huyện mà. chứ toàn tỉnh thì nhiều lắm.

mình hok đủ chiều cao, đi khám sk năn nỉ người ta mới đủ, giờ đi thi họ đo lại chiều cao chắc là toi luôn rồi. Làm tín dụng mà cứ như giao dịch viên ấy, đòi chiều cao nữa. buồn ghê.

ngân hàng này chỉ yêu cầu 1m55 thui mà, mấy ngân hàng khác còn yêu cầu 1m58 nữa cơ, nghe mà nản. hic hic

- - - Updated - - -

mình chưa nhận đc. mình đoán vậy thôi. nguyện vọng vào huyện mà. chứ toàn tỉnh thì nhiều lắm.

nhưng mà bạn ở huyện nào thế? lâu có thông tin ghê ấy :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back