HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Chính sách xã hội

Các bạn ơi cho mình hỏi chút, mình đăng ký thi tuyển váo ngân hàng chính sách, trên thông báo tuyển dụng mình thấy có ghi là: thi viết 3 môn: tín dụng, kế toán, tin học. Vậy nếu mình đăng ký vị trí tín dụng thì có phải thi cả kế toán ngân hàng không

Các bạn ơi cho mình hỏi chút, mình đăng ký thi tuyển váo ngân hàng chính sách, trên thông báo tuyển dụng mình thấy có ghi là: thi viết 3 môn: tín dụng, kế toán, tin học. Vậy nếu mình đăng ký vị trí tín dụng thì có phải thi cả kế toán ngân hàng không

Vị trí tín dụng hay kế toán thì đều phải thi cả 3 môn bạn nhé. Bạn vẫn phải thi kế toán ngân hàng ^^. Good luck for you!

Mình cũng vừa đi nộp hồ sơ ngân hàng chính sách về, thấy anh thu hồ sơ bảo có khoảng 20 hồ sơ rồi. ko biết thi sẽ thế nào nhỉ? Bạn nào có thông tin gì về ngân hàng chính sách post cho mọi người tham khảo với.

Mình cũng vừa đi nộp hồ sơ ngân hàng chính sách về, thấy anh thu hồ sơ bảo có khoảng 20 hồ sơ rồi. ko biết thi sẽ thế nào nhỉ? Bạn nào có thông tin gì về ngân hàng chính sách post cho mọi người tham khảo với.

bạn nộp Chi nhánh nào thế?

Mình nộp chi nhánh Vĩnh Phúc, năm nay lấy có 3 chỉ tiêu cho 3 huyện, khó khăn thật đó. Mà hình như ko ai có tài liệu gì về ngân hàng này hay sao ấy nhỉ? pic ế ẩm quá

pv trước 1 ngày rồi thi...bạn nào qua pv thì sẽ đc thi viết.!đề thi trắc nghiệm và cả tự luận..chọn đáp án đúng và trả lời đúng sai rồi giải thích...năm trước thì vậy nhưng năm nay thi bt sao nhe...hj:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên