HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Chính sách xã hội

minh vừa thi xong đề thi cũng dễ thôi nhưng bạn nhớ đem theo tài liệu mình thi cả phòng đều dùng tài liệu chỉ có mình là không có nên tức lắm .kinh nghiệm thi đó.
phòng mình làm gì quay cop đựoc gì đâu. mình thấy có một bạn sử dụng tài liệu bị bắt mà không bị lập biên bản gì cả, nhưng mà bạn ý có vẻ như là đã đựoc gửi, vì lúc bạn ý xin ra ngoài rùi vào cầm theo cả mấy tờ giấy bài làm vào chép. (mình không cùng đề với bạn ý nên không xin chép ké đựoc :))). ngoài ra không thấy ai sử dụng tài liệu nữa cả

phòng mình làm gì quay cop đựoc gì đâu. mình thấy có một bạn sử dụng tài liệu bị bắt mà không bị lập biên bản gì cả, nhưng mà bạn ý có vẻ như là đã đựoc gửi, vì lúc bạn ý xin ra ngoài rùi vào cầm theo cả mấy tờ giấy bài làm vào chép. (mình không cùng đề với bạn ý nên không xin chép ké đựoc :))). ngoài ra không thấy ai sử dụng tài liệu nữa cả
đề như thế nào vậy bạn? có giống với đề bọn tớ thi hôm bữa 11/11 k vậy?

Phải bạn cũng thi ở Long an đúng hok? Mình cũng thấy có bạn xin ra rồi vào thế đó k bit fai không? Kì thi gì lạ quá, giám thị chỉ bài thí sinh thoải mái luôn.

đề như thế nào vậy bạn? có giống với đề bọn tớ thi hôm bữa 11/11 k vậy?

đề tớ có up trên diễn đàn rùi ý, chắc đợt 1 giống đề hết thui mà

- - - Updated - - -

Phải bạn cũng thi ở Long an đúng hok? Mình cũng thấy có bạn xin ra rồi vào thế đó k bit fai không? Kì thi gì lạ quá, giám thị chỉ bài thí sinh thoải mái luôn.

không bạn ạ, tớ thi cụm Thanh Hóa cơ, cơ mà cụm nào cũng tiêu cực như vậy cả thui.

Cái bạn xin đi ra là mình nè, nhưng mình đau bụng đi vs thui, ko xem hay mang tài liệu gì vào cả!

Lúc thi xong ở Long an, bạn t có đứng lại hỏi một bác giám thị về môn tín dụng, bác đó nói xem qua một lượt các thí sinh làm bài đã thấy làm sai gần hết bài tập tính thời hạn cho vay, mức cho vay gì đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên