Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn được gọi ở chi nhánh nào, vì thông thường ở an bình có bộ phận chính: QHKH, quản lý tín dụng và tái thẩm. Phân
tích tín dụng có thể là thuộc bộ phận QLTD

ABB chi nhánh Hưng Yên thi tuyển vòng 1 là thảo luận nhóm rồi lên trình bày, mỗi người nói 1 phần và trả lời câu hỏi từ nhóm khác. Ai thể hiện đc mình thì đc vào vòng trong nhé.
ABB Hà Nội thì phỏng vấn sơ tuyển ngay vòng 1 nhé.

ngày 6/3 này em cũng thi ABB Thái Nguyên đây, hic, tại tầng 7 Victori, chỉ khổ phải lặn lội xuống tận đó thi, cũng hơi nản

mọi người ơi sao em lên trang chủ của ABBANK không thấy mấy thông tin tuyển dụng của các chi nhánh. chỉ thấy có hội sở thôi mà. mấy thông tin đấy mọi người xem ở đâu đấy?

mọi người ơi sao em lên trang chủ của ABBANK không thấy mấy thông tin tuyển dụng của các chi nhánh. chỉ thấy có hội sở thôi mà. mấy thông tin đấy mọi người xem ở đâu đấy?
Bạn đăng ký nhận mail khi có thông tin tuyển dụng từ UB chưa. Đăng ký đi bạn. Kết hợp vào trang chủ của ngân hàng và vietnamwork nhé :D

chiều này đã đc ABB gọi đi phỏng vấn. chiều 14/3 có ai được goi đi phỏng vấn chưa. Mình thi ở Thái Nguyên.

e cũng được gọi rùi nè.ở 36 Hoàng Cầu phải không a?không biết có nhiều người tham gia không nhỉ?chỉ tiêu là bao nhiêu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên