Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các chi nhánh khác thì t ko rõ. Nhưng CN Hải Phòng, chị bên phòng nhân sự của ABBank sẽ alo tới từng ng để thông báo lịch thi cụ thế. Cứ yên tâm chờ điện bạn nhé!
Bạn haupham đi phỏng vấn vòng cuối thế nào, ngon lành không:) sắp thành ABBanker chưa ?

bạn thi sáng hay chiều? nhóm mấy vậy. T chẳng nói được gì, không biết có qua không, lo quá. huhu

---------- Post added 16-04-2012 at 02:15 AM ----------

Minh duoc goi di phong van so tuyen vao ngay mai tai chi nhanh quang ninh,vi tri GDV ma ko bit se so tuyen nhu the nao, ai da di pv rui thi cho minh it thong tin voi??/

bạn thi sáng hay chiều? nhóm mấy vậy. T chẳng nói được gì, không biết có qua không, lo quá. huhu

hic. mình vừa đi phỏng vấn sơ tuyển về đã bít trượt rùi. hichic. buồn quá

các bạn Hải Phòng đã thi ở AB ơi, cho biết xem đề ntn? trắc nghiệm bao nhiêu câu? tự luận bao nhiêu câu? tổng bao nhiêu câu? tỷ lệ IQ , Eng, Nghiệp vụ ntn?

Chia sẻ kinh nghiệm thi vào ngân hàng An Bình

Em đã thi vào khá nhiều ngân hàng nhưng vẫn chưa được toại nguyện vì nhiều lý do khác nhau. Nay em đang đứng trước cơ hội để trở thành nhân viên của ngân hàng An Bình_CN HCM. Có bác nào đã có kinh nghiệm thi vào các ngân hàng, đặc biệt là ngân hàng An Bình thì mong chia sẻ cho em ít bí kíp. Em xin cảm ơn trước và sẽ hậu tạ nếu thành công.L-)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên