Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào thi tuyển vị trí giao dịch viên được gọi đi phỏng vấn chưa! có gì nói với nha, thank

Hi vọng đc gặp e Hậu Phạm tại An Bình HP. :)
Mình có gặp bạn trong phòng thi hôm 20/3 ko nhỉ? bạn thi tuyển vào vị trí j thế?

---------- Post added 02-04-2012 at 10:11 PM ----------

có bạn nào thi tuyển vị trí giao dịch viên được gọi đi phỏng vấn chưa! có gì nói với nha, thank
Bạn thi tuyển chi nhánh nào? ở HP có lịch phỏng vấn rồi đó.

Chắc k gặp đâu. A thi QHKH sáng 20/03 thì fai. T4 này 14h lên 101 Láng hạ pv. E pv sáng à?
ohh... vậy anh thi tuyển vào chi nhánh nào thế? em thi chi nhánh Hải Phòng mà. sáng mai em đi phỏng vấn tại chi nhánh HP luôn, ko lên HN mà.

ohh... vậy anh thi tuyển vào chi nhánh nào thế? em thi chi nhánh Hải Phòng mà. sáng mai em đi phỏng vấn tại chi nhánh HP luôn, ko lên HN mà.

Thích thế. GDV đc pv luôn tại CN à. A cũng CN HP đây, lại lóc cóc lên HN pv mới mệt chứ. Hi vọng có mấy nhân ngại lên HN để mình bất chiến tự nhiên thành. Ha ha. Rảnh thì pm a số đt vào inbox nhé. Có tin tức j về CN HP còn trao đổi cho nhanh. He he.

Thích thế. GDV đc pv luôn tại CN à. A cũng CN HP đây, lại lóc cóc lên HN pv mới mệt chứ. Hi vọng có mấy nhân ngại lên HN để mình bất chiến tự nhiên thành. Ha ha. Rảnh thì pm a số đt vào inbox nhé. Có tin tức j về CN HP còn trao đổi cho nhanh. He he.
ok anh. Chúc anh phỏng vấn thành công :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back