Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chắc mình cũng tạch rùi, mình thi chiều 20.Chán thế, hôm đó bất ngờ quá ko chuẩn bị tinh thần kịp

Kết quả có sớm hơn dự kiến à? Họ nói 27, 28 mới có kết quả mờ và thông báo trên wed nữa. Mà trên wed cũng chưa đưa danh sách trúng tuyển vòng 3 lên.

Mọi người có ai nộp vị trí NV QHKH ở An Bình mà hết hạn hôm 15/7 không, sao hôm nay là 27 rồi mà không thấy thông báo thi cử gì nhỉ, các bạn có tin tức gì không

Mình vừa đi pv về, hết buổi pv nhận được kết luận là em không được tự tin lắm.Hic, chắc tạch rồi

Chia sẻ kinh nghiệm phỏng vấn với mọi người đi ban. Bạn bị họ "quay" những gì thế???hi

đầu tiên thì giới thiệu về bản thân, mình nói từng đi thực tập ở Tech nên họ hỏi về vị trí quá trình thực tập rồi hiểu biết về vị trí QHKH, thực ra thì họ hỏi về cả cá nhân lẫn doanh nghiệp nhưng mà mình cứ đinh ninh mình thi vào doanh nghiệp nên chỉ trả lời về doanh nghiệp, nói chung đây là lần đầu mình đi pv nên cũng hơi hồi hộp

mai đi thi ABB(Chi nhánh phúc yên) không biết có cái vòng thuyết trình như bạn bè nói kg nữa,,,,cái khoản thi thố mà phải nói thì mình chậm ăn chậm nói lắm ý..hu hu hu(mình thi GDV thì có cái vòng thuyết trình kg ta????)

Mình đang thi thố, pv bên ABB, tranh thủ lượm 1 số đề thi + kinh nghiệm thi, pv bên ABB lại đọc, đưa lên cho các bạn cùng xem luôn
thank bạn nhe ! mai tớ thi nhân viên quản lý tín dụng ở An Bình rùi, t sẽ xem tài liệu nè ! chúc c may mắn !//.hihi
mình thích đề trắc nghiệm gặp đề tự luận sợ quá hic

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch