Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình ko :D mình nộp QHKH, c nhân sự có bảo hso mình phù hợp với QHKH mà mình vẫn chưa thấy gọi đi test j cả. Hicc. Chúc c thi tốt nhé, cố lên. hì hì
thank ấy nhé. Mình thấy mọi ng thi tuyển vào ABBank toàn thi trắc nghiệm tự dưng vị trí của mình lại phải thi viết nên mình cảm thấy hơi băn khoăn :( Chẳng biết ôn tập ntn cả :(

e ứng tuyển vị trí Nhân viên kế toán ở ABBank và được gọi đi thi viết, mọi người cho em hỏi thi viết ở AB Bank thì gồm những phần nào ạ? E thấy ng ta nói chung chung là thi viết nhưng chẳng biết thi viết về cái j, ai có form đề thi cho e xin với ạ. Thanks!
ban được gọi đi thi hôm nào thế???tớ chiều mai thi ở Hoàng Cầu này.Chị ấy bảo tớ là mang máy tính đi để làm bài test.Gồm IQ , Tiếng anh và nghiệp vụ

mọi người ơi, cho mình hỏi nộp đơn qua mail đúng hôm 30/6 thì có được gọi đi phỏng vấn không nhỉ, mà có ai ở đây bằng trung bình mà được gọi phỏng vấn không, vì bằng 2 mình đang thiếu 1 môn nên mình đành lấy bằng 1 đi nộp nên chỉ dc TB :(. còn nếu bạn nộp trực tiếp thì hồ sơ nộp gồm những gì thế, hix, mình lần đầu đi xin việc nên k biết gì lắm

Cho em hỏi vị trí giao dịch viên an bình bank thi trắc nghiệm hay tự luận ạ?? thanks ca nhà. em mới comment lần đầu :v
mai em thi anh chị tư vấn giúp em nhá. em cũng xin đặt gạch ....hóng. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho em hỏi vị trí giao dịch viên an bình bank thi trắc nghiệm hay tự luận ạ?? thanks ca nhà. em mới comment lần đầu :v
mai em thi anh chị tư vấn giúp em nhá. em cũng xin đặt gạch ....hóng. :)
Hik bạn nộp hồ sơ khi nào zị? Mình cũng apply mà hok thấy được gọi. Hok lẽ tạch từ vòng hồ sơ :(((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên