Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn dautay_2306 ơi, bạn cũng thi QHKH chi nhánh Thái Nguyên hôm 14/8/012 (tại KSan Victori) à, bạn đã thấy nhân sự gọi điện gì cho bạn chưa vậy? T cũng thi hôm đấy, đang sốt ruột quá, k hiểu có kết quả gì chưa nữa?

hic, có bạn nào đã phỏng vấn QHKH chi nhánh Thái Nguyên hôm 14/8/012 (tại KSan Victori) không ạ? Đã có kết quả chưa vậy nhỉ? Mình sốt ruột quá đi mất. Hic hic

Có bạn nào nộp hồ sơ ngày hết hạn 15/8 được gọi chưa nhỉ?mình gửi thi IT hết hạn ngày 15/8 nhưng vẫn chưa thấy báo gì hay là tạch từ vòng hồ sơ oài :((

mình mới nộp hs tại Huế, hôm 23/08. bạn nào bít bao giờ mới có kq k nhỉ? có bạn nào " đồng cảnh ngộ" vs mình k?

mình mới nộp hs tại Huế, hôm 23/08. bạn nào bít bao giờ mới có kq k nhỉ? có bạn nào " đồng cảnh ngộ" vs mình k?

Bạn mình có mấy đứa cũng nộp An Bình đợt ni, ABB không thấy lấy bao nhiêu chỉ tiêu nơi, bạn nhocquay_nana có biết gì về thông tin đợt tuyển dụng này không?hihi

@thucngusac : mình potay vs NH ni lun, hok bít j hết, hix
@kaka0604: huhu, nói j ác thế, đang hi vọng mà. mình thi gdv, hì

Mình thấy chị hình như cấp cao cao về tuyển dụng hồi trước đã chuyển qua VP oài...người mới làm chắc chậm quá. Mình ở HN

hix, Anbinh mình nộp lâu lắm rồi, tháng 6 thì phải ở Hà Nội, mà sao ko thấy gọi :(:)((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên