Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn nào hum nay đi pv ABBank 36 Hoang Cầu mà được gọi thì báo cho anh em nha, để đỡ phải chờ đợi và hi vọng. Hixhix :D

Chẹp chẹp, t vừa đi pv về đây. Có 3 người, t đoán 2 của phòng nhân sự, 1 của bộ phận kinh doanh ngoại tệ. Giới thiệu bản thân, hỏi t biết tỉ giá ngày hôm nay bao nhiêu ko? Chính sách nới lỏng tiền tệ ảnh hưởng gì việc mua bán ngoại tệ của Ngân hàng....T nói lung tung cả. Chắc là tạch rùi. Huhu

Chẹp chẹp, t vừa đi pv về đây. Có 3 người, t đoán 2 của phòng nhân sự, 1 của bộ phận kinh doanh ngoại tệ. Giới thiệu bản thân, hỏi t biết tỉ giá ngày hôm nay bao nhiêu ko? Chính sách nới lỏng tiền tệ ảnh hưởng gì việc mua bán ngoại tệ của Ngân hàng....T nói lung tung cả. Chắc là tạch rùi. Huhu

T cung bi hoi tuong tu nhu the. gio ko thay email chac la tach rui. hixhix

mình được hẹn 3h10, vừa đến phát đã bị gọi vào pv luôn rồi :|
Hôm đấy đến có gặp mấy bạn, có bạn nào trong đây ko nhỉ :D

Có kết quả nhanh vậy sao àh bạn? Bạn trả lời tốt ko?

---------- Post added 29-02-2012 at 10:48 AM ----------

Tớ pv đầu tiên thì phải. 13h30. Đến 1 tẹo đã bị gọi vào roài. Chưa kịp chuẩn bị tinh thần. Huhu

hic họ bảo có email ngay hôm sau ah bạn? mình cũng fv hôm 26/2 vị trí kinh doanh giấy tờ có giá. Bạn nào đc gọi rùi lên đây thông báo nhé.

tớ cũng ko rõ nữa, nhưng nếu đây là vog cuối thì chắc co kq nhanh thui. hix, bạn pv kinh doanh giấy tờ có giá chác vào buổi sáng ah, t pv giao dich FX vào buổi chiều!

cho hỏi chút, bên ABbank này môi trường thế nào vậy cả nhà? Lương thưởng có được không - ví dụ với các vị trí các bạn đang thi tuyển vào khối nguồn vốn này đó???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên