Thi tuyển và phỏng vấn vào Bank of Tokyo Mitsubishi UFJ, Ltd

Các bạn đã pass vào đây update thông tin cho mọi người đi nào. Hóng quá. Không biết môi trường làm việc thế nào.

xin chào cả nhà :) mình là member mới của diễn đàn này. Mình hiện tại đang làm cho 1 công ty của Nhật được 3 năm rồi nhưng bây giờ mình muốn chuyển qua làm bank cho đúng với chuyên ngành học. Cho mình hỏi xíu là làm sao để biết được thông tin tuyển dụng của Bank of Tokyo? Mình đang ở HCM. Cảm ơn mọi người rất nhiều ạ

Up up, có bác nào được gọi
Assistant Of Corporate Banking Department No. 1 (Japanese Customers) chưa

Các bạn đã được gọi đi test và phỏng vấn cho mình hỏi với. Hồ sơ xin việc các bạn nộp những gì? Mình có nộp cover letter (với đúng vị trí đc tuyển) resume, bằng cấp chứng chỉ mà sao không thấy được gọi đi test. Hichic.

bạn biết ai được gọi đi phỏng vấn chưa, mình cũng nộp như thế, chỉ có thêm chứng chỉ tiếng nhật thôi mà vẫn chưa được gọi, mình nghĩ đây là mùa cao điểm cho ngân hàng nhật nên process hơi lâu.

Bạn mình có gọi hỏi thì bên HR nói là vị trí vẫn chưa fill bạn ạ, đừng give up nhé, bên sumitomo đợt tuyển này cũng vậy, vẫn chưa ai được gọi cả

Bạn hayatesama: mình nộp ở sumitomo 2 lần rồi đều không được gọi bạn ạ.
Mình đang nghĩ hay tại mình thiếu kinh nghiệm làm việc nên mới k qua nôi vòng hồ sơ :(

Mình cũng nộp online mấy lần rồi nhưng ko được lần này nộp trực tiếp + vị trí này thấy ko đăng cần kinh nghiêm nên mình cũng khá hi vọnh

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,607
Thành viên mới nhất
chloemoriondome
Back
Bên trên