Thi tuyển và phỏng vấn vào Bank of Tokyo Mitsubishi UFJ, Ltd

ah, chi oi, co nghia la em thay cac ban bao test lan 1 vao ngay 7/1, em duoc goi ngay 14 thi em goi la test lan 2. Hi, cung voi chi do, nhung em ko bit quy trinh goi phong van cua ngan hang nay the nao va da bat dau chua.

Thế à? Chị có được test vòng 1 đâu nhỉ? Chẳng nhẽ 1 phát vòng 2 luôn à? Son nhỉ! Chị cũng không rõ quy trình pv thế nào? Thấy chị nhân sự bên đó bảo là còn phải sắp xếp phù hợp với lịch của các sếp. Cái vấn đề đó mới take time! Anw, chúc em may mắn nhé! Nếu đc gọi nhớ update thông tin! :)

Hi, vâng ạ, nếu có thông tin mới em sẽ thông báo cho mọi người (với điều kiện là em được gọi cơ ạ). À, đây là nick chat yahoo của em, nếu muốn chị có thể add vào. qingyin1986

Chào bạn, bạn đã đi phỏng vấn rồi à? Bạn apply vào vị trí gì vậy? Vì mấy bạn thi cùng mình ngày 15/01 đều nói chưa được gọi đi phỏng vấn.

Mình nộp hồ sơ vị trí Assistant phòng Corporate Banking Dept nhưng vị trí này đã filled nên họ gọi đi p.van vị trí khác vẫn phòng đó. Mình thi hôm mùng 7 nên có lẽ có kết quả sớm hơn mọi người

Ồ mình cũng đoán bạn đi thi đợt 1, bạn có thể cho mình hỏi bạn được gọi pv ngày nào hồng? Vì hội mình cũng thi được 2 tuần rồi. Mình đang nghĩ có thể là mình trượt. À mà mình chúc bạn sẽ sớm được gọi tiếp vòng cuối.

- - - Updated - - -

Ồ mình cũng đoán bạn đi thi đợt 1, bạn có thể cho mình hỏi bạn được gọi pv ngày nào hồng? Vì hội mình cũng thi được 2 tuần rồi. Mình đang nghĩ có thể là mình trượt. À mà mình chúc bạn sẽ sớm được gọi tiếp vòng cuối.

Hi, thanks bạn nhé. À mình hỏi nốt câu nữa là họ gọi bạn ngay từ đầu tuần hay là gọi hôm trước hôm sau đi pv luôn hả bạn. Vì hồi thi test hội mình phải đi thi ngay hum sau.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên