HOT Thi tuyển và làm việc trong LienVietPostBank

Chào các anh/chị trên diễn đàn. Chúc các anh/chị một ngày làm việc mới đầy hiệu quả và hăng say trong công việc.
Em lập topic này mong muốn được các anh /chị tư vấn về môi trường ở Liên Việt Postbank trong 2 vấn đề
- Thi tuyển
- Làm việc, các chế độ liên quan.
Em rất mong được các anh/chị cho ý kiến. Đặc biệt là những anh/chị nào đã từng thi, trúng tuyển và hiện đang làm việc tại Liên Việt ạ.
Em xin cảm ơn. :D

Mình vừa được bên LVP gửi mail đề xuất mức lương với vị trí Kiểm toán nội bộ phi tín dụng - HO. Mình thấy mn bảo mt với chế độ ở LVP cũng tốt. Các bạn cho mình hỏi là chế độ tăng lương ở HO như thế nào nhỉ, thưởng các đợt với cuối năm có cao ko ạ?

Họ kêu mình giới thiệu bản thân, công việc đã từng làm, tại sao nghỉ chỗ cũ và một số thông tin về gia đình. Chúc bạn phỏng vẫn đạt kết quả tốt.
Vâng em cảm ơn chị nha :) Mỗi tội em đi pv rồi nhưng chưa đọc được chia sẽ của chị :) Người ta chỉ hỏi em một số thông tin đơn giản trong cv thôi ko hỏi gì về nghiệp vụ với giải quyết tình huống gì hết liệu có cơ hội nào không chị nhỉ?

Vâng em cảm ơn chị nha :) Mỗi tội em đi pv rồi nhưng chưa đọc được chia sẽ của chị :) Người ta chỉ hỏi em một số thông tin đơn giản trong cv thôi ko hỏi gì về nghiệp vụ với giải quyết tình huống gì hết liệu có cơ hội nào không chị nhỉ?
C nghĩ ng ta xem cách mình trả lời và cách ứng xử thôi, nếu mình trả lời trung thực và ứng xử nhanh nhẹn là đc. :)

Có bạn nào test Liên Việt ngày 15/6 ở Xã Đàn HN dc gọi chưa vậy? Mình thi đc 46 câu thì có qua ko nhỉ?
bạn thi vị trí gì vậy ? Mà trước khi thi bạn ôn những gì mà làm bài tốt thế? mình thi vị trí chuyên viên tổ thống kê mà không biết ôn gì!!!!

các bạn cho mình hỏi với, thi vào liên việt post bank đề thi gồm những gì ak, trắc nghiệm hết ạ, có IQ và tiếng anh k ạ

mình vừa pv sơ loại là thi hôm vừa rồi:
1, vòng pv sơ loại: theo mình đây là vòng nhan sắc thôi, vì cũng lúc gọi 5 bạn vào, hỏi sơ qua họ tên và khu vực ứng tuyển, rồi ra chờ kết quả luôn
2, vòng test: ngồi chờ kết quả 1 lúc sẽ có, bạn nào ok vòng sơ loại sẽ vào test luôn, chỉ có nghiệp vụ, 60 câu, 45 phút, có tầm hơn 10 câu tính toán.
Test xong về luôn bạn ạ, chờ kết quả thôi, chắc tạch rồi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back