Thi tuyển và làm việc tại NH TMCP Phương Tây (WesternBank)

Anh chị nào có đề thi tuyển vị trí GDV của Western bank những đợt trước ko cho em xin với ạ? Em chuẩn bị nộp hồ sơ mà run quá, tại lần trước nộp mà hok thấy phản hồi gì cả :((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chào bạn! mình vừa thi ngày 21/06 vừa rồi. câu hỏi thì mình không nhớ rõ lắm nhưng nội dung thi khá dễ dàng, quan trọng là thời gian bạn làm có đủ hay không. có 2 phần thi là IQ và tiếng anh( chuyên ngành và cơ bản hệ 12).

bạn ơi, phần tiếng anh có khó ko ? Bạn có thể nói rõ hơn giúp mình với được ko ?? Cảm ơn bạn nhé.

tiếng anh không khó bạn học câu so sánh, câu điều kiện, các thì... về phần tiếng anh nghiệp vụ bạn học một số tài khoản và từ mới chuyên nghành là ok.

Bạn nào có kinh nghiệm pv NH này chưa, chia sẻ cho mình với. Mình chuẩn bị pv GDV ở BN mà ko biết hình thức pv của NH này thế nào

bạn nộp hồ sơ đợt nào mà 21/6 thi vậy? mình mới nộp hso đợt vừa rồi, thấy ghi hết hạn là 30/6 mà?

- - - Updated - - -

chào bạn! mình vừa thi ngày 21/06 vừa rồi. câu hỏi thì mình không nhớ rõ lắm nhưng nội dung thi khá dễ dàng, quan trọng là thời gian bạn làm có đủ hay không. có 2 phần thi là IQ và tiếng anh( chuyên ngành và cơ bản hệ 12).

bạn ơi, bạn nộp hso đợt nào mà thi 21/6 vậy? mình nộp đợt vừa rồi nhưng thấy ghi hạn nộp là 30/6 mà?

mình cũng nộp theo đợt tuyển dụng đó nhưng ở Bắc Ninh thi sớm hơn các chi nhánh khác bạn à.

um, mình cũng nhớ là hết hạn 30/6 nè, mà minh nop den gio thay im ru không động tỉnh gì hix...

Ai thi test vào ngày 21/6 có ai đã đâu pv vào vào làm chưa? mình đậu vào GDV ở phòng giao dịch. Không biết ai đã làm bên đó thì có thể cho mình biết môi trường làm việc như thế nào và mình thấy NH này nhỏ không biết huy động có được hay không?? Ai có kinh nghiệm làm bên NH này rồi thì share giúp mình nghen. Thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,812
Thành viên mới nhất
ingestedmerch
Back
Bên trên