Thi tuyển Techcombank ngày 16/9 tới

các anh chị cho e hỏi tí. e nhận đc tn mời tham dự thi tuyển ngày 16/9 tại techcombank. và bảo gửi mail xác nhận trước 17h ngày hôm nhận đc mail để nhận ca thi. e có xác nhận mail rồi mà k thấy phản hồi về ca thi. trong tn bảo là ngân hàng sẽ gửi ca thi cho từng thí sinh. e lo lắng quá đã mấy hôm rồi mà e chưa nhận đc mail thống báo về ca thi nữa. anh chị nào đang làm bên tech hay có kinh nghiệm chia sẻ cho e với. sẵn chia sẻ cho e tí kinh nghiệm ôn bài thi với ạ... e cám ơn anh chị nhiều ạ<3

hồi chiều có lỡ 1 cuộc gọi nhỡ của Techcom. Hk bik zụ j? mình pv cá nhân GDV ngày 24/9 HCM nhaz

Rớt hay đậu thì Tech cũng gọi đt cho mình hả mọi người?
không có đâu bạn, chị nhân sự nói phải đợi xong đợt tuyển, chừng nào rảnh rảnh họ mới gửi mail cảm ơn nếu mình rớt, nhưng có khi không gửi lun, nên mình không thấy hồi âm gì trong khi mấy bạn kia nhận tin ầm ầm là biết mình rớt, bùn, huhu

không có đâu bạn, chị nhân sự nói phải đợi xong đợt tuyển, chừng nào rảnh rảnh họ mới gửi mail cảm ơn nếu mình rớt, nhưng có khi không gửi lun, nên mình không thấy hồi âm gì trong khi mấy bạn kia nhận tin ầm ầm là biết mình rớt, bùn, huhu
theo mình đọc mấy cmt kia thì là nhận tin pv nhóm hay pv cá nhân ngoài HN à chứ kết quả cuối cùng trong HCM chưa thấy ai có mà Zzzz

Mình không nộp hồ sơ cũng không phỏng vấn sao lại có thông báo thi test tập trung đợt 5 nhỉ? Có nhầm lẫn gì ở đây không?
:eek:

Có ai giải đáp giùm thắc mắc không? :eek:
Tuyển tập trung đợt 5 là đợt nào vậy mọi người?
À quên nữa, tớ ở TP HCM nhé.

theo mình đọc mấy cmt kia thì là nhận tin pv nhóm hay pv cá nhân ngoài HN à chứ kết quả cuối cùng trong HCM chưa thấy ai có mà Zzzz
à, tại mình có một người bạn đã có kết quả, mình không hiểu sự tình ra sao vì chưa hỏi rõ (tại bạn này không thân lắm), nhưng có thể bạn này được gọi gấp vì chi nhánh thiếu người chẳng hạn, hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên