Thi tuyển Techcombank ngày 16/9 tới

các anh chị cho e hỏi tí. e nhận đc tn mời tham dự thi tuyển ngày 16/9 tại techcombank. và bảo gửi mail xác nhận trước 17h ngày hôm nhận đc mail để nhận ca thi. e có xác nhận mail rồi mà k thấy phản hồi về ca thi. trong tn bảo là ngân hàng sẽ gửi ca thi cho từng thí sinh. e lo lắng quá đã mấy hôm rồi mà e chưa nhận đc mail thống báo về ca thi nữa. anh chị nào đang làm bên tech hay có kinh nghiệm chia sẻ cho e với. sẵn chia sẻ cho e tí kinh nghiệm ôn bài thi với ạ... e cám ơn anh chị nhiều ạ<3

Các bạn hôm đi test xong có chương trình giới thiệu về Tech đó. có bạn nào ghi lại lịch trình các ngày phỏng vấn rồi ngày onboard không? Cho mình xin với. Tks các bạn!

bạn ơi thi những gì vậy? sao mình nhận tin nhắn hôm 15 là sẽ được sắp xếp lịch tại địa phương mà ko thấy tin nhắn, thấy mấy bạn đi phỏng vấn hết rồi mình còn chưa đi thi nữa sốt ruột quá :(
Đề k khó đâu bạn! 35 câu 30 phút, Khoảng 5 câu IQ, vài câu vĩ mô, còn lại là EQ hết

Mai bạn nào thi xong về cho mấy đứa bọn tớ thi sau hóng cái đề với nhé, các bạn ai có tài liệu ôn thi các vị trí trong các ngân hàng chia sẻ lên đây cho các bạn tham khảo để thi những lần khác đi :3
đề cũng không khó lắm đâu bạn, không được dùng máy tính nhé, vài câu IQ, vi mô, vĩ mô, nhiều câu tình huống khách hàng. Nói chung mình cũng không ôn j hết mà vẫn qua, chắc may mắn ^^

Mấy bạn đc gọi đi phvan nhóm cho mình hỏi, Tech yc mang theo CV, là CV hôm mình điền nộp ứng tuyển có pk, in ra rồi dán hình 3:4 lên, hay là lên web Tech tải CV về rồi điền vô mang tới, mình ko hiểu rõ lắm.

MÌnh mới test hôm qua 17/9 ở vincom bà triệu, đã có bạn nào nhận được mail gì chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,799
Thành viên mới nhất
youhuihuodog54
Back
Bên trên