Thi tuyển Techcombank ngày 16/9 tới

các anh chị cho e hỏi tí. e nhận đc tn mời tham dự thi tuyển ngày 16/9 tại techcombank. và bảo gửi mail xác nhận trước 17h ngày hôm nhận đc mail để nhận ca thi. e có xác nhận mail rồi mà k thấy phản hồi về ca thi. trong tn bảo là ngân hàng sẽ gửi ca thi cho từng thí sinh. e lo lắng quá đã mấy hôm rồi mà e chưa nhận đc mail thống báo về ca thi nữa. anh chị nào đang làm bên tech hay có kinh nghiệm chia sẻ cho e với. sẵn chia sẻ cho e tí kinh nghiệm ôn bài thi với ạ... e cám ơn anh chị nhiều ạ<3

đúng rồi :)). mình cũng chưa nhận được kết quả chính thức mà. sếp phỏng vấn gọi điện qua nói chuyện nói là hôm bữa anh chọn em nên mình mới biết thôi :)
Bạn pv vị trí gì vậy?? Chắc bạn có kinh nghiệm làm bên ngân hàng rồi hả, chứ chưa training mà học việc luôn sao? :)

Bạn pv vị trí gì vậy?? Chắc bạn có kinh nghiệm làm bên ngân hàng rồi hả, chứ chưa training mà học việc luôn sao? :)
chưa có kinh nghiệm gì hết bạn :)) mình cũng chưa làm ngân hàng. mình tuyển vị trí khách hàng cá nhân. anh ấy nói đợi training xong rồi về làm lại lại mất thêm thời gian thử việc, mà training chỉ là học thôi, chứ không có kinh nghiệm làm việc, sau này sẽ mất thời gian để làm quen. nên anh ấy nói mình vừa đi training vừa qua phòng giao dịch làm quen luôn.

chưa có kinh nghiệm gì hết bạn :)) mình cũng chưa làm ngân hàng. mình tuyển vị trí khách hàng cá nhân. anh ấy nói đợi training xong rồi về làm lại lại mất thêm thời gian thử việc, mà training chỉ là học thôi, chứ không có kinh nghiệm làm việc, sau này sẽ mất thời gian để làm quen. nên anh ấy nói mình vừa đi training vừa qua phòng giao dịch làm quen luôn.
Hi, thật là một vị sếp ấn tượng. Chúc mừng anh ấy nhìn ra tố chất của bạn :) bạn cũng chịu khó nói lắm, thực sự là rất phù hợp với công việc này đấy ^^ chúc mừng cả bạn nữa ^^

Hi, thật là một vị sếp ấn tượng. Chúc mừng anh ấy nhìn ra tố chất của bạn :) bạn cũng chịu khó nói lắm, thực sự là rất phù hợp với công việc này đấy ^^ chúc mừng cả bạn nữa ^^
cám ơn bạn. :) cũng đừng nản sớm nhé. tại chưa có kết quả gì đâu. chúc bạn may mắn

tech lại mới đăng tin tuyển dụng đợt 5 nữa kiafmn ơi... sao mới thi đợt 4 xong lại đăng tuyển đợt mới nữa ta.

hichic, đã bạn nào ở Hà Nội có kết quả pv nhóm đc mời đi pv cá nhân chưa các bạn ơi :ss

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên