Thi tuyển Techcombank ngày 16/9 tới

các anh chị cho e hỏi tí. e nhận đc tn mời tham dự thi tuyển ngày 16/9 tại techcombank. và bảo gửi mail xác nhận trước 17h ngày hôm nhận đc mail để nhận ca thi. e có xác nhận mail rồi mà k thấy phản hồi về ca thi. trong tn bảo là ngân hàng sẽ gửi ca thi cho từng thí sinh. e lo lắng quá đã mấy hôm rồi mà e chưa nhận đc mail thống báo về ca thi nữa. anh chị nào đang làm bên tech hay có kinh nghiệm chia sẻ cho e với. sẵn chia sẻ cho e tí kinh nghiệm ôn bài thi với ạ... e cám ơn anh chị nhiều ạ<3

bữa mình thi đợt 4, thi xong bạn nào rớt cũng có kết quả, bạn nào đậu cũng có kết quả. mình thì ko có tin gì, tự nhiên giờ nhận được tin nhắn mai 9h đi pv cá nhân, mà mai bận rồi ko đi được, đời xui như chó vậy

Mình nhận được tin nhắn mai 14h30 pv cá nhân. sẵn đây ai có kinh nghiệm pv cá nhân là như thế nào nhỉ? @@

Mình nhận được tin nhắn mai 14h30 pv cá nhân. sẵn đây ai có kinh nghiệm pv cá nhân là như thế nào nhỉ? @@
mình chưa có kinh nghiệm đâu nhưng cũng biết sơ sơ là vào PV cá nhân đầu tiên hội đồng tuyển dụng sẽ kêu bạn giới thiệu về bản thân, sau đó sẽ hỏi những câu xoay quanh vấn đề bạn có thực sự phù hợp với cv bạn ứng tuyển không, bạn có những tố chất gì để có thể làm tốt cv đó,... hoặc có thể đưa ra 1 số tình huống xem cách ứng xử của bạn ra sao :) mai mình cũng PV lúc 13h30 nên cũng nghiên cứu đc 1 số thứ ^^

mình chưa có kinh nghiệm đâu nhưng cũng biết sơ sơ là vào PV cá nhân đầu tiên hội đồng tuyển dụng sẽ kêu bạn giới thiệu về bản thân, sau đó sẽ hỏi những câu xoay quanh vấn đề bạn có thực sự phù hợp với cv bạn ứng tuyển không, bạn có những tố chất gì để có thể làm tốt cv đó,... hoặc có thể đưa ra 1 số tình huống xem cách ứng xử của bạn ra sao :) mai mình cũng PV lúc 13h30 nên cũng nghiên cứu đc 1 số thứ ^^

Bạn thi vị trí gì vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,706
Thành viên mới nhất
Trái cây sấy
Back