Thi tuyển tập trung vị trí GDV ngày 18/3/2014

Có ai thi ngày 17.3 vs mình không, nghe bảo là thi 3 vòng đấy, v1 là trắc nghiệm IQ, vòng 2 thi làm việc nhóm, v3 là pv :(, lo quá, thứ 2 thi oi

8:00 18/3 ở TĐT nè. cơ mà mình check mail trễ tới tận 11g mới reply cho bên techcom mail đăng kí thi tuyển nội dung thế này này (Bạn vui lòng gửi email đăng ký tham gia thi tuyểnchậm nhất 08h00 ngày 15/03/2014 qua địa chỉ email:tuyendungmn@techcombank.com.vn.)
thế có đc đi thi ko? hay mình phải gọi đt hỏi, sợ thứ 2 thì trễ quá, hix :(

Mấy bạn cho mình hỏi xíu với, bên TCB gửi mail có kêu mấy bạn gửi mail dk lại j ko, jo mình mới vô mail coi thì hết hạn rôi. hix

Mình là Hương, cũng được hẹn thi ngày 19. không biết thi tn đây
Bạn 19 hả bạn? bạn ở hn hay sg thi mấy giờ bạn? ;)

Mấy bạn cho mình hỏi xíu với, bên TCB gửi mail có kêu mấy bạn gửi mail dk lại j ko, jo mình mới vô mail coi thì hết hạn rôi. hix
Thủ tục gửi mail đk lại thì là ở trong miền nam b ạ, còn bọn tớ ở HN thì k cần mail đăng ký gì cả :D

8:00 18/3 ở TĐT nè. cơ mà mình check mail trễ tới tận 11g mới reply cho bên techcom mail đăng kí thi tuyển nội dung thế này này (Bạn vui lòng gửi email đăng ký tham gia thi tuyểnchậm nhất 08h00 ngày 15/03/2014 qua địa chỉ email:tuyendungmn@techcombank.com.vn.)
thế có đc đi thi ko? hay mình phải gọi đt hỏi, sợ thứ 2 thì trễ quá, hix :(
me too...thứ 2 gọi lại cho chắc bạn ơi!!!...tớ cũng thi vào ngày giờ này...có gì inbox cho tớ nhé! Thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,780
Thành viên mới nhất
bathorymerch
Back
Bên trên